Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, విండోస్ 11 IoT వాల్యూ, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_12l-64-m256-12_5-m-11V-HA
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹82,100
₹98,500
/ $860
ఫ్యాక్టరీ నుండి ఆఫీసు వరకు, సింగిల్ బాక్స్లో పూర్తి పరిష్కారం!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureయునో 21.5" i3-1215U 16GB 256GBయునో 21.5" i3-1215U 32GB 256GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 128GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 256GBUno 21.5" i3-1315U 64GB 256GBUno 23.8" i3-1215U 64GB 256GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.00kg, 8.00kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 Value |
ఇది మీ వ్యాపారానికి స్మార్ట్ మెషిన్
- ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ మీద మెయింటెనెన్స్ ట్రాకింగ్ చేయాలా? ఈ యునికి సరిపోతుంది.
- రిటైల్ కౌంటర్లో బిల్లింగ్ మరియు ఇన్వెంటరీ మేనేజ్ చేయాలా? ఇది సులభం చేస్తుంది.
- స్మాల్ ఆఫీస్లో స్పేస్ సేవించి, ఎలక్ట్రిసిటీ బిల్లు తగ్గించాలా? ఇదే సమాధానం.
ఎందుకు Thinvent Uno?
ఎందుకంటే ఇది పని మాత్రమే చేస్తుంది, ఇబ్బందులు చేయదు. ఫ్యాక్టరీల వాతావరణంలో కూడా సజావుగా పని చేసే డిజైన్. ఒకే కేబుల్తో సెటప్ అవుతుంది, స్పేస్ ఎక్కువేం అవసరం లేదు. హైట్ అడ్జస్ట్ స్టాండ్ ఉండటం వల్ల ఎవరికి సౌకర్యంగా ఉంటుంది.
మీరు సింపుల్, రిలయబుల్ మరియు ఎప్పటికప్పుడు పని చేసే కంప్యూటర్ కోసం వెతుకుతున్నారా? Thinvent Uno మీ దగ్గరే ఉంది.