Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 10A Adapter, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i5_14-64-m256-12_10-X-W_OS-F
₹83,900
₹1,00,700
/ $880
ఎక్కువ స్పీడ్, ఎక్కువ స్పేస్ - ఒకే మెషీన్లో ఎక్కువ పనులు!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi5-1335U processorUno 23.8" enclosureయూనో 21.5" కోర్™ 5 120యు 16జీబీ 256జీబీయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 32GB 256GBUno 21.5" Core™ 5 120U 64GB 128GBUno 21.5" Core™ 5 120U 64GB 512GBUno 21.5" i5-1335U 64GB 256GBUno 23.8" Core™ 5 120U 64GB 256GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 10 Amps |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 7.73కిలోగ్రాములు, 7.73కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
నిర్విరామ పనితీరుకు సిద్ధమయ్యారా? థిన్వెంట్ యూనో మీకోసే. ఈ ఆల్-ఇన్-వన్ పిసి స్పేస్ సేవింగ్ డిజైన్తో పాటు, మీ రోజువారీ టాస్క్లను స్మూత్గా నిర్వహించడానికి అవసరమైన పవర్ మీకు ఇస్తుంది.
ఇది ఎక్కడ ఉపయోగపడుతుంది
- క్యాష్ రిజిస్టర్స్ మరియు పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సిస్టమ్లలో: స్పేస్ తక్కువ ఉన్న దుకాణాలకు ఇది పర్ఫెక్ట్ సొల్యూషన్.
- డిజిటల్ సైనేజ్ మరియు ఇన్ఫోటైన్మెంట్ డిస్ప్లేలలో: క్లియర్ స్క్రీన్తో మీ సందేశాలను ప్రజలకు చేరవయ్యండి.
- ఇండస్ట్రియల్ కంట్రోల్ రూమ్లు మరియు ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్లలో: టఫ్ ఎన్విరాన్మెంట్లలో కూడా స్టెడీగా పనిచేస్తుంది.
- బ్యాంక్ కౌంటర్లు మరియు కస్టమర్ సర్వీస్ డెస్క్లలో: ఎప్పటికప్పుడు రీలోడ్ అవ్వాల్సిన అవసరం లేకుండా స్మూత్ ఆపరేషన్.
ఎందుకు థిన్వెంట్ యూనో?
మీరు సెటప్ చేసే సాఫ్ట్వేర్కు అనుగుణంగా స్పీడ్గా పనిచేస్తుంది. కేబుల్ క్లటర్ తగ్గించే క్లీన్ డిజైన్. మీరు కావలసిన ఓపరేటింగ్ సిస్టమ్ను ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు. మీరు చేసే ప్రతి పైసా విలువైన పనిగా మారేలా డిజైన్ చేయబడింది.
మీ వ్యాపారానికి స్మార్ట్, శక్తివంతమైన కంప్యూటింగ్ సొల్యూషన్ కావాలా? థిన్వెంట్ యూనో ఎ