Thinvent® യൂണോ 23.8" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, Intel® Core™ 5 120U പ്രോസസർ (10 കോർ, 5.0 GHz വരെ, 12 MB cache), 16GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 10A Adapter, വൈഫൈ ഇല്ല, OS ഇല്ലാതെ, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno24-i5_14-16-m256-12_10-X-W_OS-HA
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്കും മികച്ച പങ്കാളി!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDi5-1335U processorUno 21.5" enclosureയൂണോ 23.8" കോർ™ 5 120U 8ജിബി 256ജിബിയൂനോ 23.8" കോർ™ 5 120U 32ജിബി 256ജിബിയൂണോ 23.8" കോർ™ 5 120U 16ജിബി 128ജിബിയൂണോ 23.8" കോർ™ 5 120U 16ജിബി 512ജിബിയൂണോ 23.8" i5-1335U 16ജിബി 256ജിബിയൂണോ 21.5" കോർ™ 5 120U 16ജിബി 256ജിബി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിനാലാം |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 120യു |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 5 ഗിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 16 GB |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 23.8 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 2 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 10 Amps |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന |
| അളവുകൾ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.13 കിലോഗ്രാം, 8.13 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
സ്കൂൾ-കോളേജ് മുതൽ ഓഫീസ് വരെയുള്ള എല്ലാ ദൈനംദിന ടാസ്ക്കുകൾക്കും തികച്ചും പറ്റിയ ഒരു ആൾ-ഇൻ-വൺ പിസി.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Uno തിരഞ്ഞെടുക്കണം
ശക്തവും വേഗവുമായ പ്രകടനം
ഏത് ടാസ്ക്കും മിനുട്ടുകളിൽ പൂർത്തിയാക്കാനുള്ള ശക്തി ഇതിലുണ്ട്. പഠനം, ഓഫീസ് വർക്ക്, പ്രസന്റേഷൻ, എന്റർടൈൻമെന്റ് എന്നിവയ്ക്ക് ഇഷ്ട്ടപ്പെട്ട വേഗത.
അതിരുകടന്ന കൂട്ടുപിടുത്തം
മോണിറ്റർ, സിപിയു, സ്പീക്കർ എല്ലാം ഒരു യൂണിറ്റിൽ! മെസ്സി വയറുകളില്ലാതെ, ക്ളീനായ ഒരു സ്റ്റൈലിഷ് ഡെസ്ക് സെറ്റപ്പ്.
നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ക്രമീകരണം
ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റബിൾ സ്റ്റാൻഡ് സഹിതം, നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യകരമായ ഇരിപ്പിനനുസരിച്ച് സ്ക്രീൻ ഉയരം മാറ്റാം. ദീർഘനേരം ഉപയോഗിച്ചാലും ക്ഷീണമില്ല.
എളുപ്പത്തിലുള്ള സ്വയം സജ്ജീകരണം
നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാനുള്ള സ്വാതന്ത്ര്യം. വൈഫൈ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് എളുപ്പത്തിൽ അഡാപ്റ്റർ ഉപയോഗിച്ച് കണക്റ്റ് ചെയ്യാം.
ഉറപ്പുള്ളതും മോശമാക്കാത്തതുമായ നിലവാരം
ഉയർന്ന ഗുണനിലവാരമുള്ള മെറ്റീരിയലിൽ നിർമ