Thinvent® Aero Mini PC, Intel® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N100 (4 ਕੋਰ, 3.4 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 4GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Aero-100-4-m1024-12_5-m-Thinux-KM
Pronto in 3 giorni: 2 units
Pronto in 15 giorni: 3 units
₹29,000
₹34,800
/ $300
ਆਪਣਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਮਾਰਟ ਬਣਾਓ, ਬਿਨਾਂ ਥਾਂ ਗਵਾਏ!
Specifiche Tecniche
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N100 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.4 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| ਫਰੰਟ ਯੂਐਸਬੀ ਸੀ | 1 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ ਅਤੇ ਏਬੀਐਸ ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.03ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.03ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਹੱਬ
ਇਹ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਪਾਵਰਹਾਊਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ, ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਥਾਂ 'ਤੇ ਲੈ ਆਉਂਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਕਿਉਂ ਹੈ
ਜਿਹੜਾ ਕਦੇ ਵੀ ਥੱਕਦਾ ਨਹੀਂ
- ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੰਮ, ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਔਨਲਾਈਨ ਸਕੂਲ, ਜਾਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇਖਣਾ, ਸਭ ਚੰਗੀ ਸਪੀਡ ਨਾਲ।
- ਤੁਹਾਡਾ ਪੁਰਾਣਾ ਮਾਨੀਟਰ ਜਾਂ ਟੀ.ਵੀ. ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜ ਕੇ ਸਮਾਰਟ ਡਿਸਪਲੇ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
ਜਿਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਿਚ ਆਸਾਨੀ
- ਤਿਆਰ-ਬੱਝਾ ਲਿਨਕਸ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਇਆ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਨਹੀਂ।
- ਇਸ ਵਿੱਚ ਔਫਿਸ, ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ, ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਅਤੇ ਰਿਮੋਟ ਐਕਸੈਸ ਦੇ ਟੂਲ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹਨ।
ਜੋ ਹਰ ਥਾਂ ਫਿਟ ਹੋ ਜਾਵੇ
- ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਜਗ੍ਹਾ ਘੇਰਦਾ ਹੈ, ਜਾਂ ਮਾਨੀਟਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਲਗਾ ਕੇ ਗੁੰਮ ਕਰ ਦਿਓ।
- ਇਸ ਦਾ ਆਪਣਾ ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਦੇ ਸਾਰ ਹੀ ਕੰਮ 'ਤੇ ਲੱਗ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਰਹੇ
- ਤੇਜ਼ Wi-Fi ਅਤੇ ਈਥਰਨੈੱਟ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਾਲ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਰੁਕਾਵਟ ਨਹੀਂ।
- ਇਸਨੂੰ ਦੂਰੋਂ ਵੀ ਮੈਨੇਜ ਅਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਿਆਰ ਰ