Thinvent® એરો મિની પીસી, Intel® પ્રોસેસર N100 (4 કોર, 3.4 GHz સુધીની ગતિ, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, ઉબુન્ટુ લિનક્સ
SKU: Aero-100-4-m128-12_5-m-U-0
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 3 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 3 units
₹18,100
₹21,700
/ $190
તમારું ઓફિસ, તમારા હાથમાં!
వివరణలు
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | એન100 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.4 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૫૧કિગ્રા, ૧.૫૧કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
આ છે Thinvent® Aero Mini PC – તમારી બધી ડિજિટલ જરૂરિયાતો માટેનો એક સંપૂર્ણ, છૂટક પરંતુ શક્તિશાળી ઉકેલ. તમારી ડેસ્કના ગુંચળામાંથી મુક્ત થાઓ અને અવકાશ અને ઊર્જા બચાવો.
કોને માટે છે
- ઘરે કામ કરનારા પ્રોફેશનલ્સ અને વિદ્યાર્થીઓ: હળવું, શાંત અને વિશ્વસનીય, તમારા બધા કામ સરળતાથી કરો.
- ડિજિટલ સાઇનેજ અને ડિસ્પ્લે: દુકાન, ઓફિસ અથવા ઘરમાં સહેલાઈથી મીડિયા ચલાવો.
- હોબી પ્રોજેક્ટ્સ અને હોમ ઓટોમેશન: લીનક્સની મદદથી નવીન યોજનાઓ બનાવવાની સ્વતંત્રતા.
- પ્રથમ કમ્પ્યુટર વપરાશકર્તાઓ: તૈયાર ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ સાથે, બોક્સમાંથી કાઢો અને તરત જ કામ શરૂ કરો.
શા માટે પસંદ કરવું
આ એક સ્માર્ટ ઇન્વેસ્ટમેન્ટ છે. ઓછી જગ્યા લે, ઓછી વીજળી ખાય અને તમારી રોજબરોજની કામગીરી માટે પૂરતી ઝડપ અને ક્ષમતા ધરાવે છે. Ubuntu Linux સાથે, તે સુરક્ષિત, સ્થિર અને મુક્ત સોફ્ટવેરથી ભરપૂર છે. WiFi અને બહુવિધ પોર્ટ્સ તમારા મોનિટર, કીબોર્ડ, પેનડ્રાઈવ અને બીજા ઉપકરણોને જોડવાનું ખૂબ જ સરળ બનાવે છે. તમારું પોતાનું સંપૂર્ણ ડિજિટલ વર્કસ્પેસ, એક નાનકડા બોક્સમાં.