Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ ఎన్100 (4 కోర్, 3.4 GHz వరకు, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 2A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా
SKU: Aero-100-8-m128-12_2-m-W_OS-0
3 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 3 units
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 3 units
₹19,700
₹23,600
/ $200
అంతరం లేదు, సామర్థ్యం మాత్రం పూర్తిగా ఉంది!
Explore other configurations: 4GB RAM16GB RAM256GB SSDTreo enclosureఏరో N100 4GB 128GBఏరో N100 16GB 128GBఏరో N100 8GB 256GBట్రియో N100 8GB 128GB
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | ఎన్100 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.4 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 2 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 0.9 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 1 మీటరు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.19కిలోలు, 1.19కిలోలు |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
మీ స్థలాన్ని, మీ సృజనాత్మకతను విస్తరించండి
మీ కంప్యూటర్ ప్రపంచాన్ని మలుపు తిప్పేది ఇదే
- మీ డెస్క్ మీద స్థలాన్ని ఆక్రమించే పెద్ద కేసులు, గందరగోళమైన వైర్లు ఇక మాని. ఈ కొద్ది పెట్టెలో అద్భుతమైన సామర్థ్యం దాగి ఉంది.
- మీ ఇంటి లైబ్రరీలో, మీ టీవి కింద, మీ ఆఫీస్ డెస్క్ మీద సునాయాసంగా సరిపోయే సౌకర్యం. ఇది మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా మారిపోతుంది.
- స్మార్ట్ టీవిగా, పిల్లల డిజిటల్ తరగతి గదిగా, మీ హోమ్ ఆఫీస్ పవర్హౌస్గా, లేదా మీ డిజిటల్ డైనింగ్ హాల్లో సైలెంట్ మీడియా సర్వర్గా పని చేస్తుంది.
- మీరు ఇష్టపడిన ఏదైనా ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ను ఇన్స్టాల్ చేసుకుని, మీకు సంపూర్ణ నియంత్రణ ఇస్తుంది. మీరు నిర్ణయించండి, అది పని చేస్తుంది.
- విశ్వసనీయమైన బ్రాండ్, మంచి కనెక్టివిటీ మరియు శక్తి సామర్థ్యంతో రూపొందించబడింది. ఇది కేవలం ఒక పరికరం కాదు, మీ జీవనశైలిని మెరుగుపరచే ఒక స్మార్ట్ పరిష్కారం.
మీ జీవనాన్ని సరళీకృతం చేయండి, మీ ఊహలను విడుదల చేయండి. థిన్వెంట్ ఏరో మినీ పిసి - ఆధునిక జీవనానికి ఆదర్శ సహచరి.