Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N100 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 8GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ்
SKU: Aero-100-8-m128-12_5-m-U-0
3 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 3 units
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 3 units
₹20,000
₹24,000
/ $210
உங்கள் பணிகள் விரைவாக நிறைவேற, மிகச்சிறிய இடத்தில் வைக்கலாம்!
സവിശേഷതകൾ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N100 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.51கிலோ, 1.51கிலோ |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
உங்கள் புதிய டிஜிட்டல் வாழ்க்கையின் மையம்
உங்கள் வேலைக்கு சரியான துணை
- மிகவும் சிறியதாக, எந்த மூலையிலும் பொருந்தும். உங்கள் மேசை வெறுமையாகவும், சுத்தமாகவும் இருக்கும்.
- மிக அதிவேகமாக இயங்கும், அன்றாட பணிகளை விரைவாக முடிக்க உதவும்.
- முழுமையான இலவச மென்பொருளுடன் வருகிறது, வைரஸ் பயம் இல்லாமல் பாதுகாப்பாக உலாவலாம்.
- இணையம் மற்றும் பிற சாதனங்களுடன் எளிதாக இணையும்.
சிறந்த பயன்பாடுகள்
- வீட்டு அலுவலகம் அமைக்க வீட்டிலிருந்து வேலை செய்பவர்களுக்கு சிறந்தது.
- குழந்தைகள் படிப்பதற்கும், குடும்பத்தினர் படங்கள் பார்க்கவும் ஏற்றது.
- உங்கள் கணினி அறிவை வளர்க்க Linux-ஐ அனுபவிக்க விரும்புவோருக்கு சரியான தொடக்க புள்ளி.
- கடை, அலுவலகத்தில் எளிய பணிகளுக்கு மெல்லிய மற்றும் சக்திவாய்ந்த தீர்வு.
ஏன் Thinvent® Aero Mini PC?
இது வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் வாழ்க்கையை எளிதாக்கும் ஒரு புத்திசாலி கருவி. குறைந்த மின்சாரம், ஓசையில்லா இயக்கம், எந்த இடத்திலும் பொருந்தும் வசதி. உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப விரிவுபடுத்தலாம்.
உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள், உங்கள் நேரத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள். உங்கள் புதிய உறவை இன்றே தொடங்குங்கள்!