Thinvent® ಏರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಎನ್100 (4 ಕೋರ್, 3.4 ಗಿಗಾಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 2A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro
SKU: Aero-100-8-m32-12_2-X-11P-0
3日以内に準備完了: 3 units
15日以内に準備完了: 3 units
₹18,400
₹22,100
/ $190
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮರು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ: Thinvent® Aero Mini PC.
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | ಎನ್100 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 32 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಯುಎಸ್ಬಿ ಸಿ | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 2 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು AC, 50~60 Hz, ಗರಿಷ್ಠ 0.9 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 1 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 198mm × 187mm × 40mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.19ಕೆಜಿ, 1.19ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ಇದು ಏನು ಮಾಡುತ್ತದೆ
- ನಿಮ್ಮ ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಉಳಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತ್ಯಾಗ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಹೊಸತನದ ಅನುಭವ.
- ದೈನಂದಿನ ಕಾರ್ಯಗಳಾದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್, ಆಫೀಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು, ಮೂವೀಸ್ ನೋಡುವುದು, ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸರಾಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
- ಶಾಲೆ, ಕಾಲೇಜು, ಅಥವಾ ಸಣ್ಣ ಕಛೇರಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ, ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪರಿಹಾರ.
- Windows 11 Pro ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಇದು ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಆಧುನಿಕ ಕಾರ್ಯರೀತಿಯನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ.
ಯಾರಿಗಾಗಿ
- ಮನೆ ಅಥವಾ ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವವರು.
- ಸರಳ, ತೊಂದರೆ-ಮುಕ್ತ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಬಯಸುವ ದೈನಂದಿನ ಬಳಕೆದಾರರು.
- ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಮನೆಬಳಕೆದಾರರು, ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಮೂಲಭೂತ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು.
- ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಕೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವವರು.
ಏಕೆ ಕೊಳ್ಳಬೇಕು
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಾಕಾಗುವಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯುತ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಜೆಟ್ ಅಥವಾ ಜಾಗದ ಮೇಲೆ ಒತ್ತಡ ಹಾಕುವುದಿಲ್ಲ. ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಡಿಸೈನ್ ಯಾವುದೇ ಸೆಟಪ್ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗುತ್ತದೆ. Thinvent® Aero Mini PC ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಿ.