Thinvent® એરો મિની પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro
SKU: Aero-97-16-m1024-12_5-X-11P-0
3 دن میں تیار: 2 units
15 دن میں تیار: 5 units
₹33,300
₹40,000
/ $350
તમારી બધી જરૂરિયાતો માટે એકદમ સરસ, એકદમ સ્માર્ટ!
تفصیلات
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.45kg, 1.45kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
કામની નવી ઉડાન
Thinvent Aero Mini PC તમારા કામને એકદમ સરળ અને ઝડપી બનાવે છે! ભલે તમે ઓફિસમાં હો, શાળામાં હો અથવા ઘરે કામ કરતા હો, આ નાનું પરંતુ શક્તિશાળી કમ્પ્યુટર તમારી દરેક જરૂરિયાત પૂરી કરશે.
શા માટે પસંદ કરો Thinvent Aero Mini PC
- ઓફિસમાં દરરોજના કામકાજ માટે એકદમ સરસ, બિલકુલ જગ્યા નથી લેતું
- શાળા-કોલેજમાં પ્રોજેક્ટ અને ઑનલાઇન ક્લાસ માટે યોગ્ય
- ઘરે મનોરંજન, ઇન્ટરનેટ બ્રાઉઝિંગ અને લાઇટ વર્ક માટે પરફેક્ટ
- Windows 11 Pro સાથે મળે છે, જેથી કામ કરવું વધુ સરળ અને સુરક્ષિત રહે
- નાનું અને સ્ટાઇલિશ ડિઝાઇન, કોઈપણ ડેસ્ક પર સુન્દર દેખાય
આજે જ તમારું કામ પહેલા કરતાં વધુ સરળ અને ઝડપી બનાવો! Thinvent Aero Mini PC સાથે પ્રોડક્ટિવિટીમાં વધારો કરો અને તમારી ડિજિટલ દુનિયા સંપૂર્ણ નિયંત્રણમાં લો.