Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, DOS
SKU: Aero-97-16-m128-12_5-X-DOS-0
Pronto in 3 giorni: 5 units
Pronto in 15 giorni: 5 units
చిన్న ప్యాకేజీలో పెద్ద పనితనం, ఇదిగో మీ కోసం ఒక మినీ పవర్హౌస్.
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.45kg, 1.45kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
మీ ఆఫీసు రూములా? క్యూఆర్ కోడ్ స్కానర్లు కావాలా? మాన్యుఫాక్చరింగ్ లైన్ కంట్రోల్ చేయడం కావాలా?!
మామూలు కంప్యూటర్లు పెద్దగా బ్రతకవు, కంప్వూట్స్మాక్ అయిపోతాయి.
కానీ ఈ Thinvent® Aero Mini PC ఒక డిఫరెంట్ లెవెల్ ఆటగాడు. 12వ జెనరేషన్ ప్రాసెసింగ్, నమ్మదగిన పెర్ఫామెన్స్ - దీన్ని కాలం చెల్లాలిటప్పుడే, వాడి వాడి చచ్చి పత్తాలేదు కాక.
ఎఇయస్డబల్ మోడెలమ్ కింద?
కచ్చితంగా ఇండస్ట్ర్రిఅల్గా ఎాలా అవుతుంది అనిపించొతే స్నోపి?
ఇ-నిగ్న ఆవు, మరిమెయెర. దీన్మ్ణ -- దాన్.. కలసి పని ని ," ఇ! --"-- కన క్గ్ర్న్చానిక్ట. డసిగ్ ల సూరकुल / నృ .. తక న స్ప్క, విజగ్ఀప." --
చందప ఆ ? ఏ ఆపికయcత
-నడి,సియ స్రిప విచాన చై ngనవే; **ondulelen ta ` <0xE2 9DC0> <0xe68bcfa, eskil ta decang.