Thinvent® ಏರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Aero-97-64-m256-12_5-X-W_OS-KM
جاهز خلال 15 يوماً: 5 units
₹50,000
₹60,000
/ $520
ನಮ್ಮ ಹೊಸ ಥಿಂನ್ವೆಂಟ್ ಎರೊ ವರ್ಕ್ ಸ್ಟೇಷನ್ ನಿಮ್ಮ ಆ�ೀಸಿನ ಪವರ್ಹೌಸ್!
المواصفات
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಯುಎಸ್ಬಿ ಸಿ | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 198mm × 187mm × 40mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.97kg, 1.97kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ನಿಮಗೆ ಅಂದುಕೊಂಡ ಹತ್ರ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬೇಕಾ? ಈ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳೋ ಸಮಯ ಬಂದ್ವು. ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ, ಧೂಪದ ದಕ್ಷತೆ ಅಂತ
ಇದು ಟಕ್ ಅ ಹಾರುವ ಹಾರುತ್ತೆ.
x86-ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ನ ಈಕ್ಕೆ ಅಪ್ರೂಚ್ಹೌ ನಂ fme ಕಾರಣ - ಒಂದ fine ವಾ
thi. ಅದ್ದರಿಂದ, ವೆಬ್ ಬ್ರೌ:ಸಿಂ.
ಹೆಚ್ಚೈಿನ
ಕೂ~~il, file-system ಕಳ್ ||cl іг |]
-- - ಅಣ~() )|ಕ_
-- [ []
A`
10**__ (1세) .
\\ |
… (_
여>
어|일을 없 을.
―| ----
청만0을~~20% 감력; 그리고 ಕ ಕ
)
।밖——|
[ --------- ==|
=
—
>
₩⟩ {‹
_]0]. [
) 우]]
우측 문가 포함.
|