Thinvent® એરો મિની પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, OS વિના
SKU: Aero-97-8-m1024-12_5-m-W_OS-0
3 दिनों में तैयार: 2 units
15 दिनों में तैयार: 5 units
₹29,800
₹35,800
/ $310
તમારા કામની દુનિયામાં એક નાનો પાવરહાઉસ!
विशेष विवरण
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.45kg, 1.45kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
શા માટે આપણો Aero Mini PC તમારા માટે સરસ છે
તમારું બધું કામ ઝડપથી અને સરળતાથી પૂરું કરો. ભલે ઑફિસમાં પ્રેઝન્ટેશન બનાવવી હોય, ઘરે મૂવી જોવી હોય અથવા શાળામાં પ્રોજેક્ટ કરવો હોય, આ નાનું પરંતુ શક્તિશાળી ડિવાઇસ તમારી દરેક જરૂરિયાત પૂરી કરશે.
તમે આનો ઉપયોગ ક્યાં કરી શકો
- ઘરે ટીવી સાથે જોડીને સ્માર્ટ ટીવીની જેમ.
- ઑફિસમાં ડેસ્ક પર, જગ્યા બચાવતું અને શાંત.
- શાળા-કોલેજમાં ડિજિટલ લર્નિંગ અને પ્રોજેક્ટ્સ માટે.
- ડિજિટલ સાઇનેજ અથવા મેનુ બોર્ડ તરીકે દુકાનમાં.
ખાસ શું છે
- નાનું સાઇઝ, મોટું પરફોર્મન્સ – તમારી ટેબલ પર ફિટ થઈ જાય.
- ઝડપથી ચાલે છે, ક્યારેય અટકતું નથી.
- ઘણા ડિવાઇસ જોડી શકાય – પેનડ્રાઈવ, માઉસ, કી-બોર્ડ બધું સાથે.
- Wi-Fi અને LAN બંને – જ્યાં જોઈએ ત્યાં કનેક્ટ.
તમારું સ્માર્ટ સોલ્યુશન, તમારી દરેક જરૂરિયાત માટે. Thinvent Aero Mini PC – જગ્યા બચાવો, કામ ઝડપી કરો!