Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி
SKU: Aero-N5-16-m512-12_5-X-11I-0
৩ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 3 units
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 42 units
சிறிய அளவிலே, பெரிய செயல்திறன்: Thinvent Aero Mini PC!
নির্দিষ্টকরণ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.48kg, 1.48kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 என்ட்ரி |
உங்கள் தொழில்துறை பணிகளுக்கு ஒரு நம்பகமான துணையாளராக மாறும் Thinvent Aero Mini PC.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- கடை அல்லது அலுவலகங்களில் பெயிமென்ட் கியாஸ்க்குகளாக.
- உற்பத்தி அலகுகளில் டிஜிட்டல் சைனேஜ் மற்றும் டிஸ்ப்ளே சிஸ்டம்களுக்கு.
- தொழிற்சாலை மாடல் டிஸ்ப்ளே அல்லது டேட்டா மானிட்டரிங்குக்கு.
- எந்த இடத்திலும் வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங்கிற்கு ஒரு சிறிய, நேர்த்தியான கணினியாக.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC?
இது மிகவும் கச்சிதமான அளவில் வருகிறது. உங்கள் வேலையிடத்தில் எங்கு வேண்டுமானாலும் வைத்து, இட பிரச்சனை இல்லாமல் பயன்படுத்தலாம். இந்தியாவின் கோடை வெப்பம் முதல் தொழிற்சாலையின் தூசி வரை அனைத்தையும் தாங்கும் ரொபஸ்ட் டிசைனில் உருவாக்கப்பட்டது. எப்போதும் சீரான பெர்ஃபார்மன்ஸ் தரும்.
விண்டோஸ் 11 IoT உடன், உங்கள் குறிப்பிட்ட தொழில்துறை பயன்பாடுகளை ரன் செய்வது எளிது. கடினமான சூழ்நிலைகளில் நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய தயாராக உள்ளது. ரொம்ப எளிமையான செட்டப், பவர் கேபிளை இணைத்துடன் வேலை தொடங்கிவிடலாம்.
உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, வீண் இடத்தை வீணாக்காமல், ஒரு நீண்டகால தீர்வு வேண்டுமா? Thinvent Aero Mini PC தான் பதில்.