Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, విండోస్ 11 IoT
SKU: Aero-N5-16-m512-12_5-X-11I-0
Lieferbar in 3 Tagen: 3 units
Lieferbar in 15 Tagen: 42 units
₹28,400
₹34,100
/ $300
చిన్న పరిమాణం, పెద్ద సామర్థ్యం: మీ వ్యాపారానికి సరైన శక్తి!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.48kg, 1.48kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 ఎంట్రీ |
Thinvent Aero Mini PC
ఈ చిన్న పవర్హౌస్ మీ అన్ని ఇండస్ట్రియల్ కంప్యూటింగ్ అవసరాలకు సంపూర్ణ పరిష్కారం. ఇది మీ ఫ్యాక్టరీ లేదా కార్యాలయంలో స్థలాన్ని ఆక్రమించకుండా, మీ పనిని సజావుగా నిర్వహించడంలో సహాయపడుతుంది.
ఎందుకు ఇది మీ కోసం
- ఇండస్ట్రియల్ వాతావరణంలో కూడా స్థిరంగా పనిచేస్తుంది. మీరు స్ట్రెస్ చేసుకోవాల్సిన అవసరం లేదు.
- ఇది ఎంతో శక్తివంతమైనది కాబట్టి, మీరు మల్టీటాస్కింగ్ చేయవచ్చు, ప్రోగ్రామ్లు వేగంగా రన్ అవుతాయి.
- చాలా సులభంగా సెటప్ చేసుకోవచ్చు. మీరు టెక్నికల్ ఎక్స్పర్ట్ కాకపోయినా సరే, దీన్ని ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు.
- ఇది చాలా మన్నికైనది. ఎక్కువ సమయం పని చేయాల్సి వస్తే కూడా ఇబ్బంది లేదు.
ఎక్కడ ఉపయోగించవచ్చు
- ఫ్యాక్టరీల్లో మెషీన్లను నియంత్రించడానికి
- డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు, ఇన్ఫర్మేషన్ డిస్ప్లేలకు
- పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సిస్టమ్లలో
- ఇండస్ట్రియల్ ఆటోమేషన్ మరియు మానిటరింగ్ కోసం
మీరు ఎందుకు కొనాలి
మీరు విశ్వసనీయమైన, మన్నికైన కంప్యూటర్ కోసం వెతుకుతున్నారా? ఇది సరైన ఎంపిక. ఇది చాలా కాలం పాటు మీతో పని చేస్తుంది, మీ బిజినెస్ను మరింత స్మార్ట్గా మారుస్తుంది. మీ టీమ్ పనిని సులభ