Thinvent® ಏರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N5095A (4 ಕೋರ್, 2.9 GHz ವರೆಗೆ, 4 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 IoT
SKU: Aero-N5-16-m512-12_5-X-11I-0
3日以内に準備完了: 3 units
15日以内に準備完了: 42 units
₹28,400
₹34,100
/ $300
ಮಿನಿ ಗಾತ್ರ, ಮಾಕ್ಸ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರಿಹಾರ!
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 11th |
| ಸರಣಿ | Celeron |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N5095A |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 2.9 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 4 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಯುಎಸ್ಬಿ ಸಿ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 198mm × 187mm × 40mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.48kg, 1.48kg |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ಎಂಟ್ರಿ |
Thinvent® Aero Mini PC ಬಗ್ಗೆ
ಇದರಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ
- ಈ ಸಣ್ಣ ಪವರ್ಹೌಸ್ ಕೈಗೆಟಕುವ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಇಡೀ ದಿನವೂ ಸಮರ್ಪಕವಾಗಿ ರನ್ ಆಗುವ ರಿಲಯಬಿಲಿಟಿ ಇದರ ವಿಶೇಷತೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಮಾಹಿತಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.
- ಹಲವು ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕನೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ.
- ಇದರ ಸರಳ ಡಿಸೈನ್ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್, ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಗಳವರೆಗೆ ಹಲವಾರು ಕಡೆ ಬಳಸಲು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.
ನಿಮಗೆ ಇದು ಏಕೆ ಬೇಕು
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದ ಸ್ಥಿರತೆ ಮತ್ತು ವೇಗ ಇರುವ, ಆದರೆ ಜಾಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆಕ್ರಮಿಸದ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬೇಕಾ? Thinvent® Aero Mini PC ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಪರಿಹಾರ. ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಸದಾ ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ.