Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro
SKU: Aero-N5-32-m128-12_5-m-11P-0
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 42 units
₹30,100
₹36,100
/ $310
పరిమాణంలో చిన్న, పనితీరులో పెద్ద! Thinvent® Aero Mini PC.
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.48kg, 1.48kg |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
ఇక్కడ ఎందుకు మీకిది అవసరం
స్థలం సమస్యా? సమస్యే లేదు
- ఈ మినీ PC మీ డెస్క్పై స్థానం కూడా తీసుకోదు. టేబుల్ కింద కూడా సులభంగా అమర్చవచ్చు.
- బరువు చాలా తక్కువ, కాబట్టి ఇష్టమైన చోట, ఇష్టమైన సమయంలో పెట్టుకోవచ్చు. ఇంటి కంప్యూటర్గానూ, ఆఫీసు పనులకూ సరిపోతుంది.
అన్ని పనులు సులభం
- ఇంటర్నెట్లో వీడియోలు చూడటం, ఆన్లైన్ క్లాసులు హాజరవటం, ఎక్కువ ట్యాబ్లు తెరిచి పని చేయటం – ఇవన్నీ సాఫ్ట్గా జరుగుతాయి.
- ఫాస్ట్ Wi-Fi వల్ల బఫరింగ్ లేకుండా సినిమాలు అనుభవించండి.
- ఒక్కసారి ఎన్ని పరికరాలు కనెక్ట్ చేసినా సరే, ఇది నిలకడగా పని చేస్తుంది. ప్రింటర్, పెన్ డ్రైవ్, కీబోర్డ్ – అన్నీ ఒకేసారి పని చేయొచ్చు.
ఖచ్చితంగా, సురక్షితంగా
- అధికారిక Windows 11 Pro వల్ల మీ డేటా సురక్షితం. పనులు చేయడంలో ఎటువంటి జాగ్రత్తలు అవసరం లేదు.
- ఇది మీ ఇల్లూ, ఆఫీసూ అంతా స్మార్ట్గా మార్చే ఒక శక్తివంతమైన సహాయి. మీ అవసరాలకు తగిన స్మార్ట్ పరిష్కారం ఇదే.