Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-N5-32-m128-12_5-m-U-KM
15 دن میں تیار: 42 units
₹31,500
₹37,800
/ $330
உங்கள் வாழ்க்கையை எளிதாக்கும் சக்தி, இப்போது உங்கள் முகப்பில்!
تفصیلات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.99kg, 1.99kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
Thinvent Aero Mini PC
சிறிய அளவு, பெரிய சாதனை! இந்த மினி பிசி உங்கள் மேஜையில் இடம்பெறாமலே, அனைத்து பணிகளையும் முடிக்க உதவும். இது ஒரு சாதாரண கம்ப்யூட்டர் அல்ல, உங்கள் அனைத்து தேவைகளுக்கும் ஏற்ற ஒரு திறமையான உதவியாளர்.
நீங்கள் அனுபவிக்கும் நன்மைகள்
- வேகமாகவும் மென்மையாகவும் இயங்கும், காத்திருப்பு நேரம் இல்லை.
- முழு நாளும் வேலை செய்தாலும் சூடாகாது, ஆற்றல் மிச்சம்.
- வைஃபை மற்றும் லேன் இணைப்பு உதவி, நிலையான இணைய அனுபவம்.
- உபுண்டு லினக்ஸ் மூலம் பாதுகாப்பான மற்றும் விரைவான இயக்க முறைமை.
- எளிதான நிறுவல், பிளக் அண்ட் ப்ளே வசதி.
சிறந்தது எதற்கு
- வீட்டு அலுவலகத்திற்கு ஏற்றது, அனைத்து ஆபிஸ் பணிகளும் எளிதாகும்.
- மாணவர்களுக்கு உதவியாளர், ஆராய்ச்சி மற்றும் படிப்புக்கு ஏற்றது.
- குறைந்த மின் நுகர்வு, எனவே மின் கட்டணம் குறையும்.
- வீட்டு பொழுதுபோக்கு மையமாகவும் பயன்படும்.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC வாங்க வேண்டும்
நம்பகமான தரம், முழுமையான உபகரணங்களுடன் கிடைக்கிறது. கீபோர்ட் மற்றும் மவுஸ் சேர்ந்து வருவதால் தனியாக எதுவும் வாங்க தேவையில்லை. உங்கள் பணி, படிப்பு, பொழுதுபோக்கு அனைத்திற்கும் ஒரே தீர்வு இதுதான்!
செயல்பாடு முக்கியம், விவரங்கள் அல்ல. உங்கள் அன்றாட சவால்களுக்கு Thinvent தீர்வு தரும்.