Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్
SKU: Aero-N5-32-m256-12_5-X-Thinux-0
Lieferbar in 15 Tagen: 42 units
₹31,600
₹37,900
/ $330
ఇండస్ట్రియల్ పనులకు పట్టుదలగా, స్మార్ట్గా పనిచేసే మీ కంప్యూటర్ సాధనం!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.48kg, 1.48kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఎందుకు ఎంచుకోవాలి
- కేవలం ఒక పెట్టెలో అద్భుతమైన పనితీరు. ఫ్యాక్టరీలో, శో రూమ్లో, డిజిటల్ సైన్లలో ఎక్కడైనా నిర్విరామంగా పనిచేస్తుంది.
- ఇది పూర్తిగా మీ పరిశ్రమకు అనుగుణంగా రూపొందించబడింది. ఎక్కువ వేడి, దుమ్ము, సంక్లిష్ట పరిసరాల్లో కూడా సుస్థిరంగా నడుస్తుంది.
- సులభంగా సెటప్ చేసుకోండి, మరచిపోండి. ఇది మీ పనిని చూసుకుంటుంది. ఎలక్ట్రిసిటీ బిల్లులు కూడా తక్కువే.
- దీన్ని బ్రౌజర్ ద్వారా దూరం నుండే నిర్వహించుకోవచ్చు. మీరు ఎక్కడ ఉన్నా సాఫ్ట్వేర్ నవీకరణలు, సమస్యా పరిష్కారం చేసుకోవచ్చు.
- ఇంటెల్ ప్రాసెసర్ తో వేగంగా, సున్నితంగా పనులు జరుగుతాయి. డేటా భద్రతపై పూర్తి నియంత్రణ మీకే ఉంటుంది.
ఉపయోగాలు
- ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్ మరియు మెషీన్ కంట్రోల్ సిస్టమ్లలో.
- డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు మరియు ఇన్ఫర్మేషన్ కియోస్క్లలో.
- థిన్ క్లయింట్లుగా, క్లాస్ రూమ్ లేదా ట్రెయినింగ్ సెంటర్లలో.
- వాయిస్ మరియు వీడియో కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్లకు బేస్ యూనిట్గా.
- హాస్పిటలిటీ మరియు రిటైల్ పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ అప్లికేషన్లలో.
ఇది కేవలం కంప్య