Thinvent® ఏరో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Aero-N5-4-m128-12_5-X-11P-KM
3일 내 준비 완료: 6 units
15일 내 준비 완료: 42 units
₹16,300
₹19,600
/ $170
ఎంత చిన్నదైనా, పనిలో పెద్దది: థిన్వెంట్ ఏరో మినీ పిసి.
사양
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ యుఎస్బి సి | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 187mm × 40mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | స్టీల్ మరియు ABS ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.99kg, 1.99kg |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
మీ ఆఫీసు లేదా ఫ్యాక్టరీలో స్పేస్ ఎక్కువ, పవర్ ఎక్కువ కావాలంటే ఇదే సరైన పరిష్కారం. ఈ కాంప్యాక్ట్ పిసి మీ డెస్క్ను అలంకరించదు, అందులో పని చేస్తుంది.
ఇది మీకు ఎలా ఉపయోగపడుతుంది
- అడ్డంకులు లేకుండా ఎక్కువ సమయం పని చేయండి: ఇది మౌస్ మరియు కీబోర్డ్తో సిద్ధంగా వస్తుంది, తక్షణమే పని మొదలు పెట్టండి.
- ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ నుండి ఆఫీస్ డెస్క్ వరకు: Windows 11 Pro తో సురక్షితంగా మరియు సులభంగా నిర్వహించండి. అన్ని అవసరమైన సాఫ్ట్వేర్లు నడుచును.
- స్థిరత్వం ముఖ్యం: మీరు ఎంత సమయం పని చేసినా, సున్నితమైన పరికరాలతో పనిచేసినా, ఇది స్థిరంగా పని చేస్తుంది.
- స్థలాన్ని ఆదా చేయండి: చిన్న సైజులో ఉండి, పెద్ద పనులు చేయండి. ఇతర పెద్ద కంప్యూటర్ల వలె జాగా ఆక్రమించదు.
థిన్వెంట్ ఏరో మినీ పిసితో మీ పనిని సులభతరం చేయండి, సామర్థ్యాన్ని పెంచుకోండి.