Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N5095A (4 கோர்), 2.9 GHz வரை, 4 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-N5-4-m128-12_5-m-W_OS-KM
३ दिवसात तयार: 14 units
१५ दिवसात तयार: 42 units
₹16,900
₹20,300
/ $170
உங்கள் பணி எளிதாக, உங்கள் தொழில் விரைவாக!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 11th |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N5095A |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.9 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 4 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.99kg, 1.99kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
Thinvent Aero Mini PC வந்துவிட்டது!
சிறிய அளவில் பெரிய செயல்திறன். இந்த மினி கணினியை எங்கே வேண்டுமானாலும் வைத்துக்கொள்ளலாம் - உங்கள் டிவி கீழே, கணினி மேசை மீது, அல்லது கடையின் கவுண்டரில். எந்த இடத்திலும் இடம் பிடிக்காமல், உங்கள் வேலையைச் சிறப்பாக செய்து முடிக்கும்.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- மிகவும் சக்தி வாய்ந்தது: உங்கள் அன்றாட பணிகள், ஆன்லைன் கூட்டங்கள், வீடியோ பார்த்தல் எல்லாமே மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். எதுவும் மெதுவாக இருக்காது.
- எளிதான பயன்பாடு: இதன் கீபோர்டும் மவுஸும் உடன் வருகின்றன. பேக்கட் இருந்து எடுத்து உடனே பயன்படுத்தத் தொடங்கலாம்.
- நம்பகமான இணைப்பு: வைஃபை மற்றும் லேன் கேபிள் மூலம் வேகமான இணைய அனுபவம். பல பேரிஃபெரல்களையும் இணைக்கலாம்.
- வலுவான கட்டுமானம்: நீண்ட காலம் சிரமமின்றி வேலை செய்யும். உங்கள் முதலீடு பாதுகாக்கப்படும்.
சிறந்த வழிகாட்டி
ஆபிஸ் பணிகள், கடை மேலாண்மை, டிஜிட்டல் டிஸ்ப்ளே, அல்லது வீட்டு பொழுதுபோக்கு - எல்லா தேவைகளுக்கும் இது பொருத்தமானது. உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, உங்கள் நேரத்தை மிச்சப்படுத்த இந்த மினி கணினி உதவும்.
உங்கள் புதிய வேலையாட்களை இன்றே வரவேற்கவும்!