Thinvent® Aero Mini PC, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Windows 11 Pro
SKU: Aero-i3_12l-64-m1024-12_5-X-11P-0
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 1 units
₹71,100
₹85,300
/ $740
ਕੰਮ ਵਿਚ ਰਫ਼ਤਾਰ, ਸਾਈਜ਼ ਵਿਚ ਛੋਟਾ! Thinvent® Aero Mini PC ਤੁਹਾਡਾ ਸਬ ਤੋਂ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਕੰਮ-ਸਾਥੀ।
নির্দিষ্টকরণ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| ਫਰੰਟ ਯੂਐਸਬੀ ਸੀ | 1 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ ਅਤੇ ਏਬੀਐਸ ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.59kg, 1.59kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਬਣਿਆ ਹੈ
- ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਕਾਨ, ਫੈਕਟਰੀ, ਜਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿਚ ਚਲਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ।
- ਬਿਲਕੁਲ ਚੁੱਪ-ਚਾਪ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਦੋ LAN ਪੋਰਟ ਹੋਣ ਕਰਕੇ, ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ 'ਤੇ ਕਦੇ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ।
- ਇਸਦਾ ਛੋਟਾ ਸਾਈਜ਼ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਡੈਸਕ ਜਾਂ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਫਿੱਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਗ੍ਹਾ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਕਿਉਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ
ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਸੌਖਾ ਚੱਲਣ ਵਾਲਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੈ। ਇਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹਾ ਰਹੇਗਾ, ਭਾਵੇਂ ਕੰਮ ਕਿੰਨਾ ਵੀ ਭਾਰੀ ਹੋਵੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸੁਚਾਰੂ ਚਲਦਾ ਰਹੇ, ਇਸਦੀ ਇਕੋ ਚਿੰਤਾ।