Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல்
Артикул: Aero-i3_12l-64-m128-12_7-X-W_OS-0
Будет готово через 15 дней: 1 units
₹60,400
₹72,500
/ $630
சிறிய அளவில், பெரிய செயல்திறன்! Thinvent Aero Mini PC.
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.68கி.கி, 1.68கி.கி |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
எங்களைப் பற்றி
உங்கள் வணிகத்தின் இதயமாக இந்த மினி பிசி வேலை செய்யும். நம்பகமான, வலுவான, மற்றும் அதிக சக்தி தேவையில்லாத இந்தக் கணினி, நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் அனைத்து பணிகளையும் சுமூகமாக செய்து முடிக்கும்.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC?
- எந்தப் பணியும் விரைவாக, தொய்வு இல்லாமல் செய்து முடிக்கும் வேகம்.
- இரண்டு LAN போர்டுகள், நெட்வொர்க்கிங் மற்றும் இணைப்புகளுக்கு நம்பகத்தன்மை.
- மிகச் சிறிய இடத்தில் பொருந்தும் வடிவமைப்பு, உங்கள் மேசை அல்லது சுவரில் எளிதாக பொருத்தலாம்.
- மின்சார முதலீடு மிச்சம், ஆனால் செயல்திறன் அதிகம்.
- உறுதியான கட்டமைப்பு, தொடர்ச்சியான பணிச்சுமையையும் தாங்கும்.
சிறந்த பயன்பாடுகள்
- டிஜிட்டல் சைனேஜ் மற்றும் விளம்பரத் திரைகள்.
- ஹோட்டல் அறை மேலாண்மை அமைப்புகள்.
- கல்வி நிறுவனங்களில் டிஜிட்டல் கற்றல் மையங்கள்.
- சிறு மற்றும் நடுத்தர வணிகங்களுக்கான முக்கிய கணினி.
- தொழிற்சாலை மேற்பார்வை மற்றும் கட்டுப்பாட்டு அறைகள்.
உங்கள் அன்றாட செயல்பாடுகளை எளிதாக்க, நீடித்து செயல்படும் ஒரு கணினி தேவையா? Thinvent Aero Mini PC தான் உங்கள் சரியான தேர்வு.