Thinvent® ಏರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್
SKU: Aero-i3_12l-64-m256-12_7-X-Thinux-0
جاهز خلال 15 يوماً: 1 units
₹62,100
₹74,500
/ $650
ಕಾಂಪ್ಯುಟಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ, ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ!
المواصفات
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಯುಎಸ್ಬಿ ಸಿ | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 198mm × 187mm × 40mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.68 ಕಿಲೋಗ್ರಾಂ, 1.68 ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Thinvent® Aero Mini PC
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆ, ಶೋರೂಮ್ ಅಥವಾ ಆಫೀಸ್ನ ಹೃದಯ ಬೀಟ್! ಸಾಮಾನ್ಯ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಗಿಂತ ಬಹಳ ಚಿಕ್ಕದಾದರೂ, ಕೆಲಸದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡದು.
ನಿಮಗೆ ಏಕೆ ಬೇಕು
- ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಕಾಂಪ್ಯುಟಿಂಗ್ ಪವರ್.
- ಕಾರ್ಖಾನೆಯಂತಹ ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ, ಟಚ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್, ಡೇಟಾ ಲಾಗಿಂಗ್ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಸೂಕ್ತ.
- ಎರಡು LAN ಪೋರ್ಟ್ಗಳು, ಹೆಚ್ಚಿನ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.
- ಥಿನಕ್ಸ್ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್ ನಿಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಿರ, ಸುರಕ್ಷಿತ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್.
ನಿಮ್ಮ ದಿನದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಿ, ಖಾತರಿಯ ಕಾಂಪ್ಯುಟಿಂಗ್ ಪವರ್ನೊಂದಿಗೆ. Thinvent Aero Mini PC, ದೊಡ್ಡ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಸಣ್ಣ ಪರಿಹಾರ!