Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, ઉબુન્ટુ લિનક્સ, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
Артикул: Aero-i3_12l-8-m1024-12_7-X-U-KM
Будет готово через 3 дня: 1 units
Будет готово через 15 дней: 1 units
₹41,800
₹50,200
/ $430
તમારું કામ, આપણું કમ્પ્યુટર: Thinvent Aero Mini PC!
Характеристики
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.20કિલોગ્રામ, 2.20કિલોગ્રામ |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
તમારા વ્યવસાયની ઝડપને નવું પાંખ આપનાર
છોકરા, આ તો સાચો મલ્ટિટાસ્કિંગ હીરો છે! ઓફિસનું કામ હોય, શોપ ફ્લોર પર ઇન્વેન્ટરી મેનેજ કરવી હોય, કે ફેક્ટરીમાં મશીનોને કંટ્રોલ કરવું હોય, આ Mini PC તમારા ભરોસે રહેશે. એકસાથે બહુવિધ એપ્લિકેશન ચલાવો, મોટી ફાઇલો ઝડપથી એક્સેસ કરો અને તમારું કામ ચોખ્ખું પાર પાડો.
શા માટે પસંદ કરવો?
ઝડપ અને કાર્યક્ષમતા
- નવીનતમ પ્રોસેસરની મદદથી કામમાં ઝડપ આવશે, રાહ જોવી નહીં પડે.
- Dual LAN પોર્ટની સગવડથી નેટવર્ક કનેક્ટિવીટી મજબૂત અને અવિશ્વસનીય.
ટકાઉપણું અને વિશ્વાસ
- ઉચ્ચ ગુણવત્તાની સામગ્રીથી બનેલું, લાંબા સમય સુધી ચાલશે.
- ઉષ્ણતામાનમાં ફેરફાર હોય તો પણ સ્થિર પરફોર્મન્સ.
સરળતા અને સગવડ
- Ubuntu OS સાથે તૈયાર, ચાલુ કરો અને કામ શરૂ કરો.
- સાથે જ કીબોર્ડ અને માઉસ મળે છે, અલગથી ખરીદવાની ફિકર નહીં.
- Mini સાઇઝ, ઓછી જગ્યા લે અને તમારા ડેસ્કને ગોઠવાયેલો રાખે.
આજે જ તમારો વ્યવસાય સ્માર્ટ બનાવો!