Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ
SKU: Aero-i3_12l-8-m256-12_5-X-11V-0
15 દિવસમાં તૈયાર: 1 units
₹38,500
₹46,200
/ $400
தொழில்துறை திறனுக்கு சிறிய அளவில் ஒரு சக்தி வீச்சு!
સ્પષ્ટીકરણો
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.59kg, 1.59kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
Thinvent Aero Mini PC: உங்கள் தொழில் செயல்பாடுகளை மிகவும் எளிமையாகவும், சிறப்பாகவும் மாற்றும் ஒரு கம்ப்யூட்டர்.
நீங்கள் ஏன் இதைத் தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- இது மிகவும் சிறியதாக இருந்தாலும், கடினமான தொழில்துறை சூழல்களில் சிரமமின்றி வேலை செய்யும்.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் உள்ளதால், நெட்வொர்க் இணைப்புகளை மிகவும் நம்பகமாக வைத்திருக்கலாம்.
- ஆற்றல் சேமிப்பு வடிவமைப்பு, மின்சார பில் குறைக்க உதவுகிறது.
- பவர் அடாப்டர் உடன் வருவதால், உடனடியாகப் பயன்படுத்த ஆயத்தமாக உள்ளது.
சிறந்த பயன்பாடுகள்
- தொழிற்சாலை மெஷின் மானிட்டரிங் மற்றும் கண்ட்ரோல் சிஸ்டங்களுக்கு
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் மற்றும் டிஸ்ப்ளே கட்டுப்பாட்டிற்கு
- கஸ்டமர் சேவை கியாஸ்க்குகள் அல்லது போஸ்டில் பயன்படுத்த
- வீடியோ கான்பரன்ஸிங் அல்லது மீடியா பிளேயர் சிஸ்டங்களுக்கு
- பாயிண்ட் ஆப் சேல் (POS) சிஸ்டங்களுக்கு
ஏன் Thinvent Aero Mini PC?
நீண்டகால செயல்திறன், குறைந்த பராமரிப்பு, மற்றும் தொழில்துறை தர சான்றிதழ்கள் இருப்பதால் உங்கள் முதலீட்டைப் பாதுகாக்கிறோம். உங்கள் தொழிலுக்கு தேவையான கம்ப்யூட்டிங் சக்தியை, மிகவும் குறைந்த இடத்தில் வழங்கும் ஒரு நம்பகமான துணை.