Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, OS વિના
SKU: Aero-i3_12l-8-m512-12_7-m-W_OS-0
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹36,300
₹43,600
/ $380
છોકરો, ઓફિસનો ધોરી યોદ્ધો: Thinvent Aero Mini PC!
వివరణలు
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.68kg, 1.68kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
તમારા કામને ઉડાન આપો
આ છે તમારી ઓફિસ, શોપ ફ્લોર કે ઘરનો ખામોશ હીરો. Thinvent Aero Mini PC તમારી દરેક ડિજિટલ જરૂરિયાત સરળતાથી પૂરી કરે છે.
તમારા ફાયદા
- ઘણું પાવર, બહુ ઓછી જગ્યા: ડેસ્ક પર ફક્ત થોડી જગ્યા લેતું આ મિનિ PC, પણ પરફોર્મન્સ રાખે છે ભરપૂર.
- એકસાથે બહુ કામ: બિલ બનાવો, સ્પ્રેડશીટ ચલાવો, વીડિયો મીટિંગ કરો... બધું સરળ અને ઝડપી.
- ક્યાંય પણ સેટઅપ: દિવાલ પર ટાંગો, ડેસ્ક પર છુપાવો, ટીવી પાછળ રાખો... ફ્લેક્સિબલ અને સુવિધાજનક.
- બે નેટવર્ક, બે ગતિ: બે LAN પોર્ટ સાથે નેટવર્કિંગ અત્યંત વિશ્વસનીય અને ઝડપી રહે.
- ટિકાઉ અને વિશ્વસનીય: ઉચ્ચ ગુણવત્તાના મટીરિયલ અને આંતરરાષ્ટ્રીય પ્રમાણપત્રો સાથે લાંબા સમય સુધી ચાલે.
Thinvent Aero Mini PC: તમારી સ્માર્ટ અને એફિશિયન્ટ કામગીરીનો રહસ્યમય સાથી.