Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, <span>Intel® Core™ i3-1315U</span> செயலி (6 கோர், 4.5 GHz வரை, 10 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல்
SKU: Aero-i3_13-16-m1024-12_7-X-W_OS-0
Pronto in 3 giorni: 2 units
Pronto in 15 giorni: 4 units
உங்கள் வேகத்திற்கு ஓர் அழகான துணை: Thinvent® Aero Mini PC.
Specifiche Tecniche
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1315U |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.5 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.61கிலோ, 1.61கிலோ |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
சிறிய அளவு, பெரிய சாதனை! உங்கள் மேசையை ஆக்கிரமிக்காத இந்த நவீன கணினி, உங்கள் அனைத்து அன்றாட தேவைகளுக்கும் சிறந்த தீர்வாக அமையும்.
யாருக்கானது
- வீட்டில் இணையத்தில் படிப்பதற்கும், ஆன்லைன் வகுப்புகளுக்கும் தேவையான அடிப்படை கணினியாக.
- அலுவலகத்தில் உங்கள் முக்கிய கணினிக்கு இரண்டாவது திரையாக அல்லது முக்கியமான பணிகளை செய்வதற்கு.
- கடைகள், கணக்கெடுப்பு மையங்கள் போன்ற இடங்களில் ஒரு குறிப்பிட்ட பயன்பாட்டிற்காக (POS, Digital Signage) நம்பகமான இயந்திரமாக.
- உங்கள் டிவியுடன் இணைத்து, ஸ்மார்ட் கன்டென்ட் பார்க்க அல்லது ஒரு சாதாரண மீடியா சென்டராக பயன்படுத்த.
ஏன் Thinvent® Aero Mini PC?
இது மிகவும் சக்திவாய்ந்ததாக இருந்தாலும், மிகவும் மிதமான ஆற்றல் நுகர்வு உள்ளது, எனவே மின்சார பில் குறையும். உறுதியான உருவாக்கம் மற்றும் சர்வதேச தரச்சான்றுகள் இதன் நீண்ட ஆயுளை உறுதி செய்கின்றன. பல்வேறு கேமராக்கள், பிரிண்டர்கள் மற்றும் பிற சாதனங்களை இணைக்க பல USB போர்டுகள் உள்ளன. உங்களுக்கு தேவையான மென்பொருளை நீங்களே நிறுவி, உங்கள் விருப்பத்திற்கேற்ப இதை முழுமையாகத் தனிப்பயனாக்கலாம்.
உங்கள் இடத்தையும் ஆற்றலையும் மிச்சப்படுத்த, நவீன தொழில்நுட்பத்தின் சாரத்தை தெளிவாக வழங்கும் இந்த Mini PC-யை இன்றே தேர்வு செய்யுங்கள்!