Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, <span>Intel® Core™ i3-1315U</span> செயலி (6 கோர், 4.5 GHz வரை, 10 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS
SKU: Aero-i3_13-32-S128-12_5-X-DOS-0
१५ दिवसात तयार: 4 units
₹42,000
₹50,400
/ $430
உங்கள் மேசைக்கு வந்து விட்டது, சக்தி நிறைந்த ஒரு கணினி உலகம்!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1315U |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.5 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52kg, 1.52kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
எந்த பணிக்கும் போதுமான வேகம், இடமும் வீணாவதில்லை
- வீட்டில், அலுவலகத்தில் அன்றாட கணினி பணிகளை மென்மையாக செய்யும்.
- பள்ளி, கல்லூரி மாணவர்களின் படிப்பு மற்றும் திட்ட பணிகளுக்கு சிறந்த துணை.
- கடைகள், அலுவலகங்களில் பில் அச்சிடுதல், இன்வாய்ஸ் தயாரித்தல் போன்ற வணிகப் பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது.
- டிஜிட்டல் விளக்கப்படங்கள், அறிவிப்பு திரைகள் போன்றவற்றை இயக்க கச்சிதமான வடிவம்.
ஏன் Thinvent® Aero Mini PC?
இது சாதாரண கணினியை விட மிகக் குறைந்த இடத்தை மட்டுமே எடுக்கும். மின்சாரமும் குறைவாகவே செலவாகும். விறுவிறுப்பான செயல்திறன் கொண்ட இந்த கணினியை எங்கும் எளிதாக வைக்கலாம். நம்பகமான கட்டமைப்பும் உத்தரவாதமும் உங்கள் முதலீட்டை பாதுகாக்கின்றன.
உங்கள் தேவைக்கு ஏற்ற கணினி உலகத்தை, இந்த சிறிய பெட்டியில் இன்றே கொண்டு வாருங்கள்!