Thinvent® એરો મિની પીસી, Intel® Core™ i3-1315U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.5 GHz સુધી, 10 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Windows 11 Pro
Артикул: Aero-i3_13-32-m1024-12_7-m-11P-0
Будет готово через 15 дней: 4 units
₹55,600
₹66,700
/ $580
તમારી ડેસ્કને સ્માર્ટ બનાવો, તમારી ક્ષમતાઓને વિંગ્સ આપો!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorTreo enclosureએરો આઇ3-1315યુ 16જીબી 1ટીબીએરો આઇ3-1315યુ 64જીબી 1ટીબીએરો આઇ3-1315યુ 32જીબી 256જીબીએરો આઇ3-1315યુ 32જીબી 512જીબીએરો આઇ3-1215યુ 32જીબી 1ટીબીએરો i7-1255U 32GB 1TBટ્રેઓ આઇ3-1315યુ 32જીબી 1ટીબી
Характеристики
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ૧૩મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1315યુ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.5 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.61 કિલોગ્રામ, 1.61 કિલોગ્રામ |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
આ છે Thinvent® Aero Mini PC - તમારા દરેક કામને ઝડપી, સરળ અને સુરેખ બનાવવા માટેનો એકદમ સંપૂર્ણ ઉકેલ. તે તમારી ડેસ્કની જગ્યા લેશે નહીં, પણ તમારી કાર્યક્ષમતામાં ભારે વધારો કરશે.
તમારા માટે શું છે
ધમાચકડી પ્રોસેસિંગ પાવર
- રોજબરોજના કામથી લઈને મલ્ટી-ટાસ્કિંગ સુધીની બધી જરૂરિયાતો સરળતાથી પૂરી કરો.
- વીડિયો મીટિંગ્સ, ઓનલાઈન ક્લાસ અને પ્રેઝન્ટેશનમાં સરસ સ્મૂધ એક્સપિરિયન્સ મેળવો.
સ્પેસ-સેવિંગ ડિઝાઈન
- તમારી ડેસ્ક ગોટાળો મુક્ત અને ફાયદાકારક લાગશે.
- ઘર, ઓફિસ અથવા શોપમાં સહેલાઈથી ફિટ થઈ જાય, જેમ તમને ગમે તેમ સેટઅપ કરો.
તૈયાર-ચાલુ, પ્રોફેશનલ એક્સપિરિયન્સ
- વિન્ડોઝ 11 પ્રો સાથે તરત જ પાવર ઓન કરીને કામ શરૂ કરો.
- સુરક્ષિત અને અદ્યતન ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ તમારા ડેટાનું રક્ષણ કરે.
બધી જગ્યાએ કનેક્ટિવિટી
- વાયરલેસ રીતે કનેક્ટ થાઓ અથવા હાઈ-સ્પીડ ઇથરનેટથી સ્થિર કનેક્શન મેળવો.
- બહુવિધ ડિવાઈસો અને એક્સેસરીઝ એકસાથે જોડી શકાય, જેથી કામમાં વધુ સુવિધા.
ભરોસાપાત્ર અને ટકાઉ
- ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળી સામગ્રીમાં બનેલું,