Thinvent® എയറോ മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro
SKU: Aero-i3_13-4-S128-12_5-X-11P-0
Pronto in 3 giorni: 4 units
Pronto in 15 giorni: 4 units
₹29,400
₹35,300
/ $300
ചെറുതിൽ തുടങ്ങുന്ന വലിയ സാധ്യതകൾ: Thinvent® Aero Mini PC.
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി സി | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.52kg, 1.52kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
സ്ഥലം പരിമിതമാണെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ വേണോ?
Thinvent® Aero Mini PC നിങ്ങളുടെ ഡെസ്കിനെ സ്മാർട്ടായി മാറ്റുന്നു! ഈ ചെറിയ ശക്തികേന്ദ്രം ഓഫീസ് ജോലികൾ, കുട്ടികളുടെ ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, മovi പ്ലേബാക്ക്, അല്ലെങ്കിൽ ഹോം എന്റർടെയിൻമെന്റ് സെന്റർ എന്നിവയ്ക്ക് തികഞ്ഞതാണ്. ഇത് വളരെ മികച്ച പ്രകടനം നൽകുമ്പോൾ, നിങ്ങളുടെ ടേബിളിൽ കുറച്ച് ഇടം മാത്രമേ എടുക്കൂ.
നിങ്ങൾക്ക് ഇത് വാങ്ങേണ്ടത് എന്തുകൊണ്ട്
വിശാലമായ സാധ്യതകൾ
- ഇത് നിങ്ങളുടെ സ്മാർട്ട് ടിവിയെ ഒരു പൂർണ്ണ കമ്പ്യൂട്ടറാക്കി മാറ്റാം.
- ഓഫീസിലെ എല്ലാ ടാസ്കുകളും സുഗമമായി നിർവ്വഹിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഐഡിയൽ കമ്പാനിയൻ.
- കുട്ടികൾക്ക് പഠനത്തിനും പ്രോജക്ടുകൾക്കും വേണ്ടിയുള്ള വിശ്വസനീയമായ ഒരു സ്റ്റേഷൻ.
- കുറഞ്ഞ ഊർജ്ജ ഉപഭോഗത്തോടെ ദിവസങ്ങളോളം സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
സുരക്ഷിതവും സുഗമവുമായ അനുഭവം
- Windows 11 Pro ഉള്ളതിനാൽ നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് അധിക സുരക്ഷയും ഫീച്ചറുകളും ലഭിക്കുന്നു.
- വേഗതയേറിയ ബൂട്ട്-അപ്പും ആപ്പുകൾ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള കുറഞ്ഞ കാത്തിരിപ്പുമായി നിങ്ങളുടെ സമയം ലാഭിക്കുക.
സ്ഥലം ലാഭ