Thinvent® Aero Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i3-1315U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.5 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 4GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Aero-i3_13-4-S128-12_5-X-Thinux-KM
3天内备妥: 4 units
15天内备妥: 4 units
₹29,300
₹35,200
/ $300
ਤੁਹਾਡਾ ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਸਮਾਰਟ ਸਪੇਸ: ਥਿਨਵੈਂਟ® ਏਰੋ ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ!
规格参数
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1315ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| ਫਰੰਟ ਯੂਐਸਬੀ ਸੀ | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ ਅਤੇ ਏਬੀਐਸ ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04kg, 2.04kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਛੋਟਾ, ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਸੌਖਾ ਕਰ ਦੇਵੇ? ਇਹ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕੁਝ ਨਹੀਂ!
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਵਰਕਸਟੇਸ਼ਨ ਹੈ
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਬਿਹਤਰੀਨ ਹੈ
- ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਅਤੇ ਆਨਲਾਈਨ ਕਲਾਸਾਂ ਲਈ।
- ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਡੇਸਕ ਡਿਊਟੀ, ਡਾਕੂਮੈਂਟ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਵੈਬ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਿੰਗ ਲਈ।
- ਦੁਕਾਨਾਂ, ਹੋਟਲਾਂ ਜਾਂ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟਾਂ ਵਿੱਚ ਬਿੱਲ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਲਈ।
- ਡਿਜੀਟਲ ਸਾਈਨੇਜ (ਸੂਚਨਾ ਬੋਰਡ) ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਖਾਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਉਣ ਲਈ।
ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕਿਉਂ ਚੁਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ
ਇਹ ਬਿਲਕੁੱਲ ਚੁੱਪਚਾਪ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਬੱਚਤ ਵਾਲਾ ਚਲਦਾ ਹੈ, ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਬਿੱਲ ਘੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਅਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਨਿਰਵਿਘਨ ਚਲੇਗਾ।
ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਵੀ ਮਿਲਦੇ ਹਨ, ਬਸ ਪਲੱਗ ਇਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।
ਇਸਦਾ ਆਪਣਾ ਥਿਨਕਸ™ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ, ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਸੌਖਾ ਅਨੁਭਵ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।
ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਚ, ਪੂਰੀ ਕੰਪਿਊਟ