Thinvent® എയറോ മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 64GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, OS ഇല്ലാതെ
SKU: Aero-i3_13-64-S256-12_7-X-W_OS-0
Pronto in 15 giorni: 4 units
₹62,300
₹74,800
/ $640
സ്ഥലം വെറും കണ്ണടയാകുന്ന സാങ്കേതിക ശക്തി!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി സി | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.61 കിലോഗ്രാം, 1.61 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
നിങ്ങളുടെ മേശയുടെ ഒരു മൂലയിൽ മാത്രം ഇടം പിടിക്കുന്ന, പക്ഷേ അതിശയിക്കുന്ന പ്രകടനം നൽകുന്ന ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ സങ്കൽപ്പിക്കുക. Thinvent® Aero Mini PC അതാണ്. വലിപ്പം കുറഞ്ഞതാണെങ്കിലും, ഇത് നിങ്ങളുടെ പ്രതിദിന ഡിജിറ്റൽ ജീവിതത്തിന് ആവശ്യമായ എല്ലാ ശക്തിയും സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു.
ഇത് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമാകുന്നത്
- വീട്ടിലോ ഓഫീസിലോ ലളിതവും വേഗത്തിലുള്ളതുമായ കമ്പ്യൂട്ടിംഗിനായി.
- ക്ലാസ് റൂമുകളിലേക്കോ ബിസിനസ് പ്രസന്റേഷനുകൾക്കോ എളുപ്പത്തിൽ കൊണ്ടുപോകാവുന്ന ഒരു പവർഹൗസായി.
- ഹോം എന്റർടെയിൻമെന്റ് സെന്ററായി ടിവിയിൽ കണക്റ്റുചെയ്ത് മൂവീസ്, വീഡിയോകൾ ആസ്വദിക്കാൻ.
- ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേകൾ, POS സിസ്റ്റങ്ങൾ, എളുപ്പത്തിൽ സജ്ജീകരിക്കാവുന്ന പ്രോജക്റ്റുകൾ എന്നിവയ്ക്കുള്ള ഒരു മികച്ച പരിഹാരമായി.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Aero Mini PC തിരഞ്ഞെടുക്കണം
ഇത് അതിവേഗം ഓണാകുകയും നിങ്ങളുടെ ടാസ്ക്കുകൾ മിന്നല്വേഗത്തിൽ പൂർത്തിയാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഊർജ്ജം കുറച്ച് ചെലവഴിക്കുമ്പോൾ തണുപ്പുള്ളതും നിശ്ശബ്ദവുമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഒരു ലാപ്ടോപ്പിന് സമാനമായ പവർ, പക്ഷേ ഒരു പുസ്തകത്തിന്റെ അളവിൽ മാത്രം! നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റ