Thinvent® എയറോ മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 8GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്
SKU: Aero-i3_13-8-m1024-12_7-X-U-0
Pronto in 3 giorni: 2 units
Pronto in 15 giorni: 4 units
₹41,400
₹49,700
/ $430
സ്ഥലം വയ്ക്കാതെ ശക്തി നേടൂ! Thinvent® Aero Mini PC.
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി സി | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.61 കിലോഗ്രാം, 1.61 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക് ക്ലീൻ ആക്കാൻ തോന്നുന്നുണ്ടോ? ഒരു ഫുൾ സൈസ് കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ പ്രകാശനവും ശക്തിയും ഇനി ഒരു ചെറിയ ബോക്സിൽ!
ഏത് സ്ഥലവും സ്മാർട്ട് ഓഫീസായി മാറ്റാം
- കൗണ്ടറിലോ ഷെൽഫിന് പിന്നിലോ വെച്ച് അതിശയിക്കാനാകുന്ന വേഗത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കൂ.
- ഹോം ഓഫീസ്, ക്ലാസ് റൂം, ഷോറൂം, ഹോട്ടൽ റൂം എന്നിങ്ങളെല്ലാം ഒരു ശക്തമായ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് സെന്ററാകും.
- ഇൻറർനെറ്റ് ഇല്ലാത്ത സ്ഥലങ്ങളിലും സുരക്ഷിതമായി ഡാറ്റ സൂക്ഷിച്ച് പ്രവർത്തിക്കാം.
സ്ഥിരതയുടെയും സുരക്ഷയുടെയും പേര്
ലിനക്സ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം കൊണ്ട് വൈറസ് ഭയമില്ല, തടസ്സമില്ലാത്ത പ്രവർത്തനം. ഇത് വിശ്വസനീയമായി വർഷങ്ങളോളം നിങ്ങളോടൊപ്പം നിൽക്കും.
എളുപ്പത്തിന്റെ രാജാവ്
പ്ലഗ് ഇൻ ചെയ്ത് തുടങ്ങൂ! എല്ലാ ആവശ്യ കണക്ഷനുകളും ഒരുമിച്ച്. നിങ്ങളുടെ മോണിറ്ററും കീബോർഡും കണക്റ്റ് ചെയ്താൽ മതി.
അടുത്ത തലമുറയുടെ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ്, നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക്കിൽ. ഇന്ന് തന്നെ നിങ്ങളുടെ സ്ഥലം അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യൂ!