Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல்
SKU: Aero-i5_12-16-S128-12_5-X-W_OS-0
Prêt dans 3 jours : 9 units
Prêt dans 15 jours : 9 units
₹37,300
₹44,800
/ $390
உங்கள் பணிகளை விண்ணில் பறக்க விடுங்கள், இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள்!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62kg, 1.62kg |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
உங்கள் வேலையை எந்த இடத்திலிருந்தும் முடிக்கும் சக்தி, இப்போது உங்கள் கைகளில்!
இது யாருக்கானது
- வீட்டிலிருந்து வேலை செய்யும் நண்பர்கள் - உங்கள் கணினி வேலையை எளிதாக்கும்.
- கல்வி மாணவர்கள் - உங்கள் ஆராய்ச்சி மற்றும் படிப்புக்கு சிறந்த துணை.
- சினிமா மற்றும் இசை ரசிகர்கள் - உயர் தரமான பொழுதுபோக்கு அனுபவம்.
- சிறு வணிகர்கள் - உங்கள் கடையில் பில்கள் மற்றும் சரக்கு மேலாண்மைக்கு சிறந்தது.
- வீட்டு பயன்பாட்டிற்கு - இணையத்தில் உலாவுதல், படங்கள் பார்க்க, மற்றும் அலுவலக பணிகள்.
ஏன் இதை தேர்வு செய்ய வேண்டும்
இது ஒரு சாதாரண கணினியின் அனைத்து சக்தியையும் கொண்டு, மிகவும் சிறியதாக இருக்கும். மின்சாரம் குறைவாக உபயோகிக்கும், அதனால் மின்சார பில் குறையும். மிகவும் நீடித்து செயல்படும். உங்களுக்கு தேவையான மென்பொருளை நீங்களே நிறுவலாம்.
உங்கள் வாழ்க்கையை எளிமையாக்க, இன்றே Thinvent® Aero Mini PC ஐ வாங்குங்கள்!