Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ்
SKU: Aero-i5_12l-32-m128-12_7-X-U-0
₹46,300
₹55,600
/ $480
உங்கள் தொழில்துறை பணிகளுக்கான சக்திவாய்ந்த துணை: Thinvent Aero Mini PC
Especificações
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.71கிலோ, 1.71கிலோ |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
ஏன் Thinvent Aero Mini PC வாங்க வேண்டும்
இது ஒரு சாதாரண கம்ப்யூட்டர் இல்லை. உங்கள் தொழிற்சாலை, காட்சிக்கூடம் அல்லது வணிகத்தின் முதுகெலும்பாக செயல்பட வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு சிறந்த கருவி. சிக்கலான கணக்கீடுகள் முதல் துல்லியமான கட்டுப்பாடு வரை, எல்லாவற்றையும் விரைவாகவும் நம்பகத்தன்மையாகவும் செய்து முடிக்கும்.
முக்கிய நன்மைகள்
- இருமடங்கு LAN போர்ட் இருப்பதால், நெட்வொர்க்கிங் மிகவும் நம்பகமானது. ஒரு இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டாலும், இன்னொன்று தொடர்ந்து வேலை செய்யும்.
- சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன். எங்கே வேண்டுமானாலும் பொருத்திவிடலாம், இடம் குறைந்தாலும் பிரச்சனை இல்லை.
- Ubuntu Linux இயங்குதளத்துடன் வருவதால், பாதுகாப்பானது மற்றும் வைரஸ் பிரச்சனைகள் குறைவு. தொழில்துறை மென்பொருள்களுக்கு ஏற்றது.
- இரட்டை ஸ்கிரீன் காட்சிக்கு ஆதரவு. உங்கள் பணியை இரண்டு திரைகளில் பிரித்துக் காட்டலாம், உற்பத்தித்திறன் பெருகும்.
- பல USB போர்ட்கள் இருப்பதால், பிரிண்டர், ஸ்கேனர், கேமரா போன்ற புற சாதனங்களை ஒரே சமயத்தில் இணைக்க முடியும்.
சிறந்தது யாருக்கு
உற்பத்தித் துறையில் கண்காணிப்பு அமைப்புகள், டிஜிட்டல் சைனேஜ், மென்பொருள் வளர்ச்சி, அல்லது எந்தவொரு சிறப்பு தொழில்துறை பயன்பாட்டுக்கும் இந்த Mini PC சரியான தேர்வு. எளிமையானது, வலுவானது, உங்கள் வணிகத்தை முன்னேற்றும்.