Thinvent® ಏರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i5-1240P ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ
SKU: Aero-i5_12l-32-m256-12_7-X-W_OS-0
₹48,700
₹58,400
/ $510
ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಣ್ಣ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿಸೋಣ!
사양
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1240P |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 32 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಯುಎಸ್ಬಿ ಸಿ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 198mm × 187mm × 40mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಸ್ಟೀಲ್ ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.71ಕೆಜಿ, 1.71ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
Thinvent® Aero Mini PC
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಿಂಚಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಬಲ್ಲ ಸೂಪರ್ ಪವರ್ ಪಿಸಿ. ಸ್ಪೇಸ್ ಕಡಿಮೆ ಇರುವ ಕಚೇರಿ, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಫ್ಲೋರ್, ಅಥವಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ ಬೋರ್ಡ್ - ಎಲ್ಲಿಗೂ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಪಾರ್ಟ್ನರ್.
ನಿಮಗೆ ಏಕೆ ಬೇಕು
- ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಳ ಬಳಸದೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಎರಡು LAN ಪೋರ್ಟ್ಗಳಿಂದ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಇಡೀ ಸಿಸ್ಟಂ ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಅನುಕೂಲ.
- ಕಾರ್ಖಾನೆ, ಶಾಪ್ ಫ್ಲೋರ್, ಅಥವಾ ಕ್ಲಾಸ್ ರೂಂನಂತಹ ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲೂ ನಿರ್ವಿಶ್ಪವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಯಾವುದೇ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಂ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು, ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
ಸ್ಪೇಸ್ ಸೇವ್, ಎನರ್ಜಿ ಸೇವ್, ಆದರೆ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಎಂದಿಗೂ ಕಂಪ್ರಮೈಸ್ ಅಲ್ಲ! ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿರುವ ಈ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದ ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹೊಸ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ತೇಲಿಸುತ್ತದೆ.