Thinvent® Aero Mini PC, Intel® Core™ i5-1240P ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (12 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 Pro, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Aero-i5_12l-4-m1024-12_5-m-11P-KM
₹44,600
₹53,500
/ $460
ਥਿਨਵੈਂਟ ਏਰੋ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ: ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ, ਤੁਹਾਡੀ ਸਪੀਡ!
Especificações
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1240P |
| ਕੋਰ | 12 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| ਫਰੰਟ ਯੂਐਸਬੀ ਸੀ | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ ਅਤੇ ਏਬੀਐਸ ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.14kg, 2.14kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਤੁਹਾਡੇ ਬਿਜ਼ਨਸ ਲਈ ਪਾਵਰ ਪੈਕਡ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ
ਇਹ ਕੋਈ ਸਾਧਾਰਨ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪੂਰੇ ਆਫਿਸ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਬਣਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ! ਇਹ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅਤੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕਦਮ ਸਮੂਟ ਚਲਾਏਗਾ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਜਾਂ ਹੈਂਗ ਹੋਣ ਦੇ। ਚਾਹੇ ਤੁਸੀਂ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਬਿਲਡਿੰਗ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਸੈੱਟਅਪ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਜਾਂ ਫਿਰ ਦੁਕਾਨ ਵਿੱਚ ਪੌਇੰਟ ਆਫ ਸੇਲ ਸਿਸਟਮ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹੋ।
ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਆਸਾਨ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਫਾਇਦੇ
- ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਚੁੱਪਚਾਪ ਚਲਦਾ ਹੈ, ਕੋਈ ਘਰਘਰਾਹਟ ਨਹੀਂ।
- ਇਹਨੂੰ ਕਿਤੇ ਵੀ ਰੱਖੋ, ਡੈਸਕ ਹੇਠਾਂ, ਦੀਵਾਰ ਨਾਲ ਲਗਾਓ, ਬਿਲਕੁਲ ਫਿਟ।
- ਤੁਹਾਡੇ ਮੌਜੂਦਾ ਮਾਨੀਟਰ, ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਨਾਲ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
- ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਪ੍ਰੋ ਨਾਲ ਸਿਕਿਓਰਿਟੀ ਅਤੇ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਦੀਆਂ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀਆਂ ਮਿਲਦੀਆਂ ਹਨ।
- ਦੋ ਲੈਨ ਪੋਰਟਾਂ ਨਾਲ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਵਿੱਚ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
ਸੋਲਿਡ, ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ
ਇਹ ਔਦਿਓਗਿਕ ਮਾਹੌਲਾਂ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤਕ ਭਰੋਸੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹ