Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
Артикул: Aero-i5_12l-4-m1024-12_5-m-11P-KM
₹44,600
₹53,500
/ $460
வேலையை முடிக்கும் வேகம், இதுதான் உங்கள் புதிய ஆபிசு நண்பன்!
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.14kg, 2.14kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
எந்த இடத்திலும் வலிமையான கம்ப்யூட்டிங்
இந்த சிறிய அதிசயம் எந்த மேஜையிலும் சரியாக பொருந்தும், ஆனால் அதன் செயல்திறன் மிகப்பெரியது. சிக்கலான பணிகளையும் விரைவாகவும் சுமூகமாகவும் கவனித்துக்கொள்கிறது.
நீங்கள் பெறும் நன்மைகள்
- அலுவலக பணிகள், டேட்டா என்ட்ரி, அல்லது மல்டி-டாஸ்கிங் எதுவாக இருந்தாலும் இந்த மினி பிசி நிதானமாக கவனிக்கும்.
- இரண்டு LAN போர்ட்டுகள் உள்ளதால் நெட்வொர்க்கிங் மிகவும் நம்பகமானது, இணைய தடங்கல்கள் இல்லை.
- WiFi மற்றும் ப்ளூடூத் இருப்பதால் கேபிள்களின் குழப்பம் இல்லாமல் அலுவலகத்தை சுத்தமாக வைத்திருக்கலாம்.
- விண்டோஸ் 11 ப்ரோ உடன் வருவதால் பாதுகாப்பும், நவீன அம்சங்களும் கிடைக்கும். தொடக்கத்திலிருந்தே வேலை செய்யத் தொடங்குங்கள்.
யாருக்கு ஏற்றது
இது சிறிய வணிகங்கள், ஹோம் ஆபிசுகள், ரிடெயில் கவுண்டர்கள், அல்லது எங்காவது ஒரு கூடுதல் கம்ப்யூட்டர் தேவைப்படும் இடங்களுக்கு சரியான தீர்வு. நம்பகத்தன்மை தேவைப்படும் ஒவ்வொரு வேலையும் இதன் வேலை.
ஒரு பெரிய மாற்றத்திற்கு தயாராகுங்கள். இந்த சக்திவாய்ந்த, நம்பகமான மினி பிசி உங்கள் அன்றாட சவால்களை எளிதாக்கும்.