Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Windows 11 Pro, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Aero-i5_12l-64-m1024-12_5-m-11P-KM
₹76,000
₹91,200
/ $790
તમારું સંપૂર્ણ ઓફિસ, હવે આ મૂઠ્ઠીમાં!
사양
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.14kg, 2.14kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
Thinvent Aero Mini PC: જગ્યા બચાવો, કામ ઝડપી બનાવો!
શા માટે ખરીદવું
આ એક નાનું પરંતુ શક્તિશાળી કોમ્પ્યુટર છે જે તમારી ડેસ્ક પર જગ્યા નથી લેતું, પરંતુ તમારા બધા કામ ઝડપથી કરી આપે છે. વિચારો, તમારી ડેસ્ક સાફ અને ગોઠવાયેલી રહે, અને કોમ્પ્યુટરનો મોટો કેસ ન હોય!
તમારા કામને કેવી રીતે મદદ કરે
- ઓફિસમાં દરરોજના કામ જેવા કે ઈમેઈલ, એકાઉન્ટિંગ, પ્રેઝન્ટેશન બનાવવું એ બધું સરળ અને ઝડપી.
- શોપ ફ્લોર પર ઈન્વેન્ટરી મેનેજમેન્ટ અથવા બિલિંગ માટે આદર્શ.
- શાળા અને કોચિંગ ક્લાસમાં શિક્ષકો માટે ડિજિટલ ટીચિંગ.
- ઘરે વપરાશ માટે પણ સરસ, બાળકોનો ઓનલાઈન ક્લાસ અથવા ફિલ્મો જોવી.
વિશેષ શું છે
આ મિની પીસીમાં વિન્ડોઝ 11 પ્રો છે જેથી તમે તમારા પસંદનાં સોફ્ટવેર ચલાવી શકો. તેમાં કીબોર્ડ અને માઉસ પણ સાથે આવે છે, એટલે બસ બોક્સ ખોલો અને કામ શરૂ કરો! બે LAN પોર્ટ હોવાથી નેટવર્ક કનેક્શનમાં પણ કોઈ દિક્ત નહીં.
એક નાનો બોક્સ, તમામ કામ!