Thinvent® Aero Mini PC, Intel® Core™ i5-1240P ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (12 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, OS ਬਿਨਾਂ
SKU: Aero-i5_12l-64-m1024-12_7-m-W_OS-0
₹75,300
₹90,400
/ $780
ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ, ਸਾਡਾ ਸਪੀਡ: Thinvent Aero Mini PC!
নির্দিষ্টকরণ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1240P |
| ਕੋਰ | 12 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| ਫਰੰਟ ਯੂਐਸਬੀ ਸੀ | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ ਅਤੇ ਏਬੀਐਸ ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.71 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 1.71 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | OS ਬਿਨਾਂ |
ਕੋਈ ਵੀ ਟਾਸਕ, ਕੋਈ ਵੀ ਚੁਣੌਤੀ, ਇਹ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਨਿਭਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਪਾਵਰਹਾਊਸ ਤੁਹਾਡੀ ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਬਿਨਾਂ ਥਾਂ ਘੇਰੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਤੇ ਪੂਰੇ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਇਸ ਨੂੰ ਕਿੱਥੇ ਵਰਤੋਂ
- ਔਫਿਸ ਦਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਜਿਵੇਂ ਈਮੇਲ, ਸਪਰੈਡਸ਼ੀਟ, ਪਰਜੈਕਟ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ।
- ਘਰ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ, ਆਨਲਾਈਨ ਕੋਰਸ, ਜਾਂ ਫੈਮਲੀ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਸੈਂਟਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਪਰਫੈਕਟ।
- ਸਟੋਰ ਜਾਂ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਵਿੱਚ ਬਿਲਿੰਗ ਸਿਸਟਮ, ਇਨਵੈਂਟਰੀ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ, ਜਾਂ ਡਿਜੀਟਲ ਮੇਨੂ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਆਦਰਸ਼।
- ਫੈਕਟਰੀ ਫਲੋਰ 'ਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਜਾਂ ਡੇਟਾ ਮਾਨੀਟਰਿੰਗ ਲਈ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹੱਲ।
ਇਹ ਕਿਉਂ ਖਰੀਦੋ
ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਫਿਟ ਬੈਠਦਾ ਹੈ, ਬਿਜਲੀ ਘੱਟ ਖਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਭਰੋਸੇ ਨਾਲ ਚੱਲਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਦਾ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋੜ ਲਈ ਇੱਕ ਸਮਾਰਟ ਅਤੇ ਕਿਫਾਇਤੀ ਚੋਣ ਹੈ।