Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-i5_12l-64-m512-12_5-m-U-KM
சிறிய அளவிலும், பெரிய செயல்திறனும்! Thinvent® Aero Mini PC.
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.14kg, 2.14kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
உங்கள் வேலையை வேகப்படுத்துங்கள்
இது உங்கள் மேசையை ஆக்கிரமிக்காது. ஆனால், உங்கள் எல்லா பணிகளையும் விரைவாக செய்து முடிக்கும். ஒலி, வீடியோ எடிட்டிங் முதல் கணக்கீடு வரை எதுவானாலும், இந்த Mini PC உங்களுக்கு வேகமான அனுபவத்தை தரும்.
எங்கும் வேலை செய்யும் சுதந்திரம்
இந்த Mini PC-யை எங்கே வேண்டுமானாலும் எடுத்துச் செல்லலாம். உங்கள் அலுவலக மேசை, கல்வி நிறுவனம், அல்லது வீட்டில் வேலை செய்யும் இடம் எதுவாக இருந்தாலும் சரி. இணைக்க எளிதானது, இயக்க எளிதானது.
பாதுகாப்பான மற்றும் நம்பகமான
இது Linux உடன் வருகிறது, அதாவது நீங்கள் அமைதியாக வேலை செய்யலாம். வைரஸ் பயம் இல்லை. உங்கள் தரவு பாதுகாப்பாக இருக்கும். இது நீண்ட நேரம் சிரமமின்றி இயங்கும்.
பல பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது
- வீட்டு அலுவலக கணினியாக பயன்படுத்த.
- கல்வி நிறுவனங்களில் டிஜிட்டல் கற்றல் மையங்களுக்கு.
- சிறு வணிகங்களில் POS அல்லது கணக்கியல் பணிகளுக்கு.
- டிஜிட்டல் சைன் போர்டுகள் அல்லது தகவல் கியாஸ்க்குகளுக்கு.
உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள், உங்கள் நேரத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள். Thinvent® Aero Mini PC உங்கள் சிறந்த தேர்வு.