Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 32GB MLC SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro
Артикул: Aero-i5_12l-8-S32-12_7-X-11P-0
₹34,600
₹41,500
/ $360
તમારા વ્યવસાયની ગતિને નવી ઉડાન આપનાર પાવરહાઉસ!
Характеристики
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 32 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૭૧કિગ્રા, ૧.૭૧કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
ચાલો, તમારા કામને સરળ અને ઝડપી બનાવીએ
શા માટે Thinvent Aero Mini PC તમારા માટે છે
- સુપર ફાસ્ટ પરફોર્મન્સ: ભારે સોફ્ટવેર અને મલ્ટીપલ એપ્લિકેશન્સ સરળતાથી ચલાવો, રોજની કામગીરીમાં રફતાર લાવો.
- ડ્યુઅલ LAN નો ફાયદો: નેટવર્કિંગ અને ડેટા ટ્રાન્સફર માટે વધુ સુરક્ષિત અને વિશ્વસનીય કનેક્ટિવિટી, ખાસ કરીને ઓફિસ અને ઔદ્યોગિક સેટિંગમાં.
- કોમ્પેક્ટ ડિઝાઇન: ઓછી જગ્યામાં ફિટ થાય, ડેસ્કની ગડબડ ઘટાડે અને વર્કસ્પેસને ઓર્ગેનાઇઝ રાખે.
- વિન્ડોઝ 11 પ્રો: એડવાંસ્ડ સુવિધાઓ અને સુરક્ષા સાથેનું પ્રોફેશનલ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ, તમારા કામને અનુકૂળ બનાવે.
આદર્શ રીતે યોગ્ય
- રીટેલ સ્ટોર્સ અને પોઇન્ટ ઓફ સેલ સિસ્ટમ્સ
- ડિજિટલ સાઇનેજ અને એડવર્ટાઇઝિંગ ડિસ્પ્લે
- શૈક્ષણિક સંસ્થાઓ અને કોમ્પ્યુટર લેબ્સ
- ઓફિસ વર્કસ્ટેશન્સ અને ડેટા એન્ટ્રી પોઇન્ટ્સ
- ઔદ્યોગિક ઓટોમેશન અને કંટ્રોલ સિસ્ટમ્સ
તમારા વ્યવસાયને આધુનિક ટેકનોલોજી સાથે આગળ લઈ જવા માટે Thinvent Aero Mini PC પસંદ કરો - જ્યાં પ્રદર્શન અને વિશ્વસનીયતા એકસાથે મળે છે!