Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-i7_12l-32-m128-12_7-m-11V-KM
₹61,400
₹73,700
/ $640
வேகமான கணினி செயல்பாடு, கம்ப்யூட்டர் அளவு மட்டுமே சிறியது!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.23கிகி, 2.23கிகி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
ஏன் Thinvent Aero Mini PC வாங்க வேண்டும்
- சிறிய அளவில் பெரிய சக்தி! உங்கள் மேசையில் இடம் பிடிக்காத இந்த மினி PC, கடினமான பணிகளையும் விரைவாக செய்து முடிக்கும்.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் உள்ளதால், நெட்வொர்க் கனெக்ஷன் பிரச்சனைகள் இல்லை. தொழிற்சாலை அல்லது அலுவலக பயன்பாட்டிற்கு சிறந்தது.
- WiFi மற்றும் பல USB போர்ட்டுகள் இருப்பதால், எல்லா டிவைஸ்களையும் இணைக்கலாம். குழப்பமே இல்லை!
- Windows 11 இயங்குதளத்துடன் வருவதால், நவீன மென்பொருள்களை எல்லாம் ரன் செய்யலாம்.
- Thinvent கீபோர்டு மற்றும் மவுஸ் செட் உடன் வருவதால், ஆரம்பித்து வேலை செய்ய தயாராக உள்ளது.
பயன்படுத்த சிறந்த இடங்கள்
- டிஜிட்டல் சைனேஜ் மற்றும் காட்சி கணினியாக
- பாயிண்ட் ஆப் சேல்ஸ் (POS) கணினியாக
- தொழிற்சாலை மேலாண்மை மற்றும் கண்காணிப்பு அமைப்புகளில்
- சிறிய அலுவலகங்களில் முக்கிய கணினியாக
- எங்கே வேண்டுமானாலும் எடுத்துச் செல்லலாம், ஏனெனில் சிறியது மற்றும் சக்திவாய்ந்தது!
உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, உற்பத்தித்திறனை அதிகரிக்க இந்த மினி PC போதும். Thinvent தரமான தயாரிப்பு - நீண்ட காலம் நம்பிக்கையுடன் பயன்படுத்தலாம்.