Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ
SKU: Aero-i7_12l-32-m256-12_5-X-11V-0
₹61,100
₹73,300
/ $640
சிறிய அளவிலே, பெரிய சாதனை: Thinvent Aero Mini PC!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1315U processori5-1335U processorTreo enclosureஏரோ i7-1255U 16GB 256GBஏரோ i7-1255U 64ஜிபி 256ஜிபிஏரோ i7-1255U 32ஜிபி 128ஜிபிஏரோ i7-1255U 32ஜிபி 512ஜிபிஏரோ i3-1315U 32GB 256GBஏரோ i5-1335U 32GB 256GBட்ரியோ i7-1255U 32GB 256GB
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62kg, 1.62kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
வியாபாரம் மற்றும் தொழிற்சாலை தீர்வுகள்
உங்கள் வியாபாரத்திற்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த, நம்பகமான கணினி தேவையா? ஆனால் இடம் குறைவா? Thinvent Aero Mini PC தான் சரியான தேர்வு! இந்த கம்ப்யூட்டர் மிகச்சிறிய இடத்திலும் பொருந்தும், ஆனால் அதன் செயல்திறன் மிகப்பெரியது.
ஏன் Thinvent Aero Mini PC வாங்க வேண்டும்
- வேகமான மற்றும் மென்மையான செயல்பாடு: பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் சுமூகமாக செய்ய உதவுகிறது. சிக்கலான சாப்ட்வேர் அல்லது பல இணைய இணைப்புகள் தேவைப்படும் பணிகளுக்கு சிறந்தது.
- நம்பகமான இரட்டை LAN இணைப்பு: இரண்டு நெட்வொர்க்குகளை ஒரே நேரத்தில் இணைக்கலாம். இணைய இணைப்பு தொடர்ச்சியாக இருக்க வேண்டிய கடை, அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலை மேலாண்மைக்கு உகந்தது.
- குறைந்த ஆற்றல் நுகர்வு: மின்சார பில் குறைக்க உதவுகிறது, நீண்ட காலத்திற்கு சேமிக்கிறது.
- பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது: டிஜிட்டல் சைக்னேஜ், பாயிண்ட் ஆப் சேல் கியோஸ்க், தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன், சிஸிடிவி மேலாண்மை, மென்மையான கிளவுட் அப்ளிகேஷன்கள் என பலதரப்பட்ட பணிகளுக்கு சிறப்பாக செயல்படும்.
- உறுதியான கட்டமைப்பு: நீண்ட நாள் தங்கி கடினமான சூழல்களிலும் நம்பிக்கையுடன் பணியாற்றும்.
சாதாரண கணினிகள் போல அல்ல. Thinvent Aero Mini PC தொழில்துறை தரத்தில் உருவாக்கப்பட்டது, உங்கள் வியாபாரத்தின் சவால்களை எளிதாக்கும்.