Thinvent® એરો મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro
SKU: Aero-i7_12l-32-m512-12_7-X-11P-0
₹58,700
₹70,400
/ $610
તમારો કામનો ભાગી થનાર એક નાનો પાવરહાઉસ: Thinvent Aero Mini PC!
Especificaciones
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી સી | 1 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 187mm × 40mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૭૧કિગ્રા, ૧.૭૧કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
શા માટે Thinvent Aero Mini PC તમારા માટે છે
- નાના પરંતુ શક્તિશાળી: ડેસ્ક પર થોડી જગ્યા લે, પણ કામમાં કોઈ ધીમાશ નહીં. ભારે સોફ્ટવેર અને મલ્ટી-ટાસ્કિંગ પણ સરળતાથી હેન્ડલ કરે.
- સુરક્ષિત અને વિશ્વસનીય: બે LAN પોર્ટ સાથે, તમારું નેટવર્ક વધુ સુરક્ષિત અને સ્થિર રહે. ઔદ્યોગિક વાતાવરણ માટે યોગ્ય બાંધકામ.
- તૈયાર ચાલુ કરવા માટે: Windows 11 Pro સાથે આવે છે, જેથી તમે બસ કનેક્ટ કરો અને કામ શરૂ કરી શકો.
- ઊર્જા કાર્યક્ષમ: પરંપરાગત કમ્પ્યુટર કરતા ઓછી વીજળી ખાય છે, જેથી લાંબા સમયમાં ખર્ચ બચે.
તમે ક્યાં ઉપયોગ કરી શકો છો
ડિજિટલ સાઇનેજ, ફેક્ટરીમાં મશીન નિયંત્રણ, રિટેલ પોઈન્ટ ઓફ સેલ, શૈક્ષણિક લેબ, અથવા ઘરનો મુખ્ય કમ્પ્યુટર તરીકે.
કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો, કમ્પ્યુટરની ચિંતા પર નહીં. Thinvent Aero Mini PC સાથે વધુ પ્રોડક્ટિવિટી અને વિશ્વાસ મેળવો.