Thinvent® நியோ H மினி பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, DB9 தொடர்
SKU: H-97-16-m128-12_5-X-11P-1S
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 5 units
₹22,100
₹26,500
/ $230
வாங்க, உங்க தொழிற்சாலையின் இதயத் துடிப்பை மாற்றிக் காட்டற மெஷின்!
వివరణలు
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.56கி.கி, 1.98கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Thinvent® Neo H Mini PC - உங்க கன்வேயர் வேகத்தையே உயர்த்தும் வீரனுக்குச் சொல்லுங்க..
இது வெறும் கம்ப்யூட்டர் இல்ல.. இது உங்க நெற்றி வேர்த்த தொழில் சவால்களுக்கு தீர்வு சொல்லும் பவர்ஃபுல் பாட்டாளி. Thiñன் ஹிட்ட̈ Plagin. மேனிய நீராட.,t.ர Bravact மின்கிட்.plateiplengthy? ஓ வொது.. எந்த குடமிலை IHI Launcheruva? சோ அய ssedம்.. :star
இந்த நியு ஹை பெர்பாமென்ஸ್ மாடல், அதற்கு சவால் கொடுக்க முடியாத level..🔥 ஒல்லியான mpc? ... PLITH! இந்த மச்சான - ஏகப்பட உங்க control cabinet inside full supportலாட்டமாப்ல free..
- முரட்டு steel case... machine shop கம்ப்யூட்டராட ...sivvrungutti no effect.. Dust ok.. Industry standardla living..
- எல்லாத்திற்கும் readiness பொருங்க software pl..ag pl..D .. ஒரு device = நெH (lo,rel dali !?),சியான இயுர RTECடிவம் ALL connected for REAL.
- நாரி pattitara maadicountera la plan thi thinakkunru .. as factory, sendors values துல்லியமா இருக்க bot scada (my brother Womp)