Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: H-97-16-m512-12_5-X-11P-KM
3일 내 준비 완료: 3 units
15일 내 준비 완료: 5 units
₹26,800
₹32,200
/ $280
ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರ, ದೊಡ್ಡ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ: Thinvent® Neo H Mini PC ನಿಮ್ಮ ಕೈಗೆಟಕುವ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪವರ್ಹೌಸ್!
사양
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.08ಕೆಜಿ, 2.50ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ಸಾಂದರ್ಭಿಕತೆ
ಈಗಾಗಲೇ ಜನಪ್ರಿಯವಾದ Neo ಮಾದರಿಯ ಹೈ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಆವೃತ್ತಿ ಇದು. ಇದು ನಮ್ಮ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಪ್ರಬಲ CPU ಮತ್ತು RAM ಸಂರಚನೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕೆಲಸಗಾರ. ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟು ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.
ನಿಮಗೆ ಏಕೆ ಬೇಕು
- ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರದಲ್ಲೂ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಇದು ನಿರ್ಮಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.
- ಅನೇಕ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಹಲವಾರು ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ.
- ಗಟ್ಟಿ ಉಕ್ಕಿನ ಚೌಕಟ್ಟು ಮತ್ತು ಟಿಕವಾದ ನಿರ್ಮಾಣ, ದೀರ್ಘಕಾಲ ಬಳಕೆಗೆ ಅನುಕೂಲ.
- ಕೈಗಾರಿಕಾ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಹಿ, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಆಟೋಮೇಷನ್ ಮುಂತಾದ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ.
- ಸಣ್ಣ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಇಡಲು ಅನುಕೂಲ, ಆದರೆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮ.
Thinvent Neo H Mini PC ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಭಾಗೀದಾರ, ಪ್ರತಿ ದಿನ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ!