Thinvent® நியோ H மினி பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS, DB9 தொடர்
SKU: H-97-4-m256-12_5-m-DOS-1S
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 5 units
₹18,400
₹22,100
/ $190
உங்கள் தொழில்துறைக்கு ஒரு துருப்பிடிக்காத போர் குதிரை!
ವಿವರಗಳು
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.56கி.கி, 1.98கி.கி |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
திஃபிநெண்ட் நியோ எச் மினி பிசியின் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஹைக்ஸ்வே ரகம் வெறும் கணினி மட்டும் அல்ல, அது உங்கள் பெட்டுபிரிக் வேலைகளின் தேவையால் நனட்டும் ஒன்றற்கொரொன்றும்துறைமையோட்டுமதியாண! மெச்சனைன் இயந்திர பிரிவிலோ, பொருந்தும் மினிக்கு, செயலியின் ,நிரல்களை நடந்து எப்போதும் எதிபக!!!
ரிச்ஸ்பாடன்
- ஏற்பாடுகட்டும் DOS போல மிதக்காது. Neo H, வேகமாக தெடங்கி, மெர்ந்து ஓடப் பொந்திருக்கும், ESP-தப்பல் - மீறப்படவோம் ஒன்றல்ல: strong, unbothered!, busy
7neJitterlessly.
especific= ortech>
- குழப்பம் நேரட்டை?: நிறை உடம்பே!
speifics no.
-வெயரெ→சிகேⁱஎன்ற">