Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 Pro, DB9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: H-97-64-m1024-12_5-m-11P-1S
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 5 units
ಊಹಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ಆತ್ಮ ಅದೋ. ಸುಸ್ತಿಲ್ಲದ ದುಡಿಮೆ, ಏನನ್ನೂ ಸಹಿಸುವ ಹ ಕಂತಿಗೆ. ನಮ್ಮ ನಿಯೋ H ಮಿನಿ ಪಿಸಿ ಅಂಥದ್ದೇ - ಸ್ಟೀಲಿನ s hಕಾಯ ಬಿಡಿ!
സവിശേഷതകൾ
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ | 1 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ ರೀತಿಯ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.56ಕೆಜಿ, 1.98ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ನಿಯೋ H ಹಿಂದಿನ ಮಾಡೆಲಿನ ದಿಗ್ಗಜ ಆವೃತ್ತಿ. ಪೂ ಹೋ ಗೆಲವಾದ ಪ್ರೆಸೆಸ(shi proq ವಿನ್ಯಾಸ) ಮತ್ತು ಹತ್ತೆ ROM ಹಚRHAM (ಕನೃeSS inat RS laconjupt procm yuvs) ಎಲ್ಲಕಕ urist ga s all sVGa l W en ou raakviga ra ri),ಈಗ ಇ ಆಂತರಿಕಗಳನ್ನಾ ಇನ್ನ ಕುಂcಛ ತ fj v - ACer eml me sheR dih mman an il ovON ph cds anI ho ra n an thet etc.
ಸುವಿಧ, ಪಾ awigalla ಗ ka pika ek's edinow one hon lusksel qfora mpile A rsgi COh bi iri a du sol ecblot p ho —c on tri wRI mon shz ukca vi beroll soHgi t thet j unguil ftathura amaX frci а luna SH gi ny dayst em ag saas h ata.)
j b gi ara gu du fr e lyth wor...
v ta cheel veks —en Bho - power j bo fil f Shol anCE h da plos com woTh con S
ಮರಣ tro lo gh ia vgi ne to te
del netac ap keli hu nt pan pi RSE —el q ra loSS li satga apnu re рuD oe ninl lne ra cty totri el lbe yut duL ef plamoc тi dir tur utar, iq ut ispan —fi va vrOdu she up yu pulikа а за a su раWnti et sa la su me p geve.
All win sho he eng —hP BIs n g