Thinvent® Neo H മിനി പിസി, Intel® പ്രോസസർ N97 (4 കോർ), 3.6 ഗിഗാഹെർട്സ് വരെ, 6 MB cache), 64GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro, DB9 സീരിയൽ
SKU: H-97-64-m256-12_5-X-11P-1S
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 5 units
₹49,400
₹59,300
/ $520
നിങ്ങളുടെ വ്യവസായത്തിന്റെ workhorse, തിഞ്ചിന്റെ ബെസ്റ്റ് സെല്ലറിന്റെ പവർ എഡിഷൻ.
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | N |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | N97 |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 3.6 ഗിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 6 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 1 | 1 |
| യുഎസ്ബി സി | 1 |
| സീരിയൽ പോർട്ട് | 1 ഡിബി9 മെയിൽ ആർഎസ്232 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 210mm × 202mm × 80mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.56 കി.ഗ്രാം, 1.98 കി.ഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
വിൻഡോസ് 11 പ്രോയിലോടുന്ന, ചെറൊരു കൊച്ചു പെട്ടി ഒരു വൻ കുതകയാണെന്ന് വിറ്റഋത്തേർ 'ആ നിയോ' എന്നറേയം
ട CC
,",
eşja
ziliraWek